| Tên | bộ khuếch đại công suất RF |
|---|---|
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Tên | Bộ khuếch đại băng rộng |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |
| Tên | Bộ khuếch đại RF công suất cao |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Ứng dụng | bộ khuếch đại công suất RF |
| Kích thước sản phẩm | 20X15X2cm |
| Trọng lượng tịnh | 0,9kg |
| Tên | bộ khuếch đại công suất RF |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Tên | Máy tăng cường máy bay không người lái |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Ứng dụng | Mô-đun chống máy bay không người lái |
| Trọng lượng tịnh | 0,9kg |
| Tổng công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tên | bộ khuếch đại công suất RF |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Ứng dụng | bộ khuếch đại công suất RF |
| Kích thước sản phẩm | 20X15X2cm |
| Trọng lượng tịnh | 0,9kg |
| Tên | Bộ khuếch đại băng thông rộng RF |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Tên | bộ khuếch đại công suất RF |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Tên | mô-đun nguồn RF |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |