| Tên | kẻ giả mạo máy bay không người lái |
|---|---|
| Chế độ điều khiển | Hỗ trợ ngăn chặn máy bay không người lái định hướng với công suất đầu ra −70 dBm đến +20 dBm |
| Điều chỉnh năng lượng | Bước tăng 1 dB |
| Phạm vi hiệu quả | > 20-30KM (tầm nhìn) |
| Góc phủ sóng giả mạo | Ngang 0–360°, Dọc −90° đến +90° |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu không người lái |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | Phân tích gói: >3km* Truyền video kỹ thuật số: >3km* Truyền video analog: ≥3km* Điều khiển từ |
| Hỗ trợ chiến lược | Chế độ tự động, Chế độ thủ công |
| Tiêu thụ điện năng | <1500W |
| Nguồn điện | AC 220V |
| Tên | Thiết bị giả mạo GPS |
|---|---|
| chế độ can thiệp | Cố định nhiễu tần số, nhiễu tần số ghi |
| Dải nhiễu | Cố định nhiễu tần số: 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| Khoảng cách nhiễu | >1km* |
| Nhiệt độ làm việc | -20 ° ~+60 |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái, 900 MHz 1,2 GHz 1,4 GHz 2,4 GHz 5,2 GHz 5,8 GHz |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Phạm vi gián đoạn Omni | 1 - 3km, Theo mật độ tín hiệu của mạng di động |
| Hướng tìm độ chính xác | 30°(phổ), ≤0,5°(ID máy bay không người lái) |
| Bán kính phát hiện | 1~5km |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái, 900 MHz 1,2 GHz 1,4 GHz 2,4 GHz 5,2 GHz 5,8 GHz |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Phạm vi gián đoạn Omni | 1 - 3km, Theo mật độ tín hiệu của mạng di động |
| Hướng tìm độ chính xác | 30°(phổ), ≤0,5°(ID máy bay không người lái) |
| Bán kính phát hiện | 1~5km |
| Tên | Thiết bị giả mạo gây nhiễu phát hiện máy bay không người lái |
|---|---|
| Chế độ điều khiển | Hỗ trợ ngăn chặn máy bay không người lái định hướng với công suất đầu ra −70 dBm đến +20 dBm |
| Phạm vi hiệu quả | > 20-30KM (tầm nhìn) |
| Góc phủ sóng giả mạo | Ngang 0–360°, Dọc −90° đến +90° |
| Nguồn điện | Điện áp xoay chiều 220V / 50Hz |
| Tên | Thiết bị chống nhiễu Drone |
|---|---|
| Tần số hoạt động | L1: 1575,42 MHz B1: 1561,098 MHz |
| Khả năng chống nhiễu | Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu đơn: ≥105dB Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu ba: ≥95dB |
| Độ chính xác về vận tốc | .20,2m/s (95%) |
| Độ chính xác thời gian | 100ns (95%) |
| Dải phát hiện | 100MHz~6GHz |
|---|---|
| Ban nhạc chính | 433 MHz, 900 MHz, 1.4GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| Phương pháp định vị | Định vị phân tích giao thức |
| Bẻ khóa giao thức | CRPC, ID máy bay không người lái, ID từ xa |
| Khoảng cách giả mạo | 0 ~ 1Km |
| Dải phát hiện | 2.4GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 0-3km |
| Các ban nhạc gây nhiễu | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| Khoảng cách gây nhiễu | 0-1km |
| Kích thước | 730mm * 385mm * 120mm (±2mm) |
| Dải phát hiện | 2.4GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 0-3km |
| Các ban nhạc gây nhiễu | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| Khoảng cách gây nhiễu | 0-1km |
| Truyền băng tần | GPS-L1, GLONASS-L1, BDS-B1 |