| Phạm vi hoạt động | 2,4~2,5 GHz, 5,0~5,875 GHz |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 2W (33dBm) |
| Nguồn điện | 5V~16V/2A DC |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Kích thước tăng cường | 9,7 x 5,2 x 1,1cm |
| Dải tần số | 2400-2500 MHz | 5150-5850 MHz |
|---|---|
| Công suất đầu ra tối đa | 40dBm(10W) | 40dBm(10W) |
| Ăng -ten tăng | 15dB±1 | 18dB±1 |
| Dung lượng pin | 8000mAh |
| Kích thước vỏ | 230*146*39(mm) |
| Khu vực bảo hiểm | 5000-8000 mét vuông |
|---|---|
| tốc độ truyền tải | 25MHz |
| Tính thường xuyên | 900MHz |
| Cân nặng | 4kg |
| Chế độ làm việc | ALC, AGC, MGC |
| Tên | Thiết bị chống nhiễu Drone |
|---|---|
| Dải tần số | 2400-2500 MHz | 5150-5350 MHz/5725-5850 MHz |
| Công suất kích hoạt đầu vào | Tối thiểu:3dBm Tối đa:23dBm | Tối thiểu:3dBmTối đa:23dBm |
| Cung cấp hiện tại | 3,2A@Bĩu môi 43dBm 16,8V | 3,2A@Bĩu môi 43dBm 16,8V |
| Nhiệt độ bảo quản | 40oC~+150oC |
| Tên | Bộ khuếch đại tăng cường tín hiệu |
|---|---|
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Công suất đầu ra | 100W |
| Tính thường xuyên | 1080-1360 MHz |
| Tên | Bộ lặp tín hiệu Wifi |
|---|---|
| Phạm vi hoạt động | 2,4~2,5 GHz, 5,0~5,875 GHz |
| Nguồn điện đầu vào | 0~20dBm |
| Chuyển hiệu lợi nhuận | 15-18dB |
| Công suất đầu ra | 2W (33dBm) |
| Dải tần số | 1420-1470 MHz |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 12-20V |
| Công suất kích hoạt đầu vào | Tối thiểu: 3dBm Tối đa: 27dBm |
| Cung cấp hiện tại | 1.8A@Bĩu môi 35dBm 12V |
| Kích thước vỏ | 117*58*16(mm) |
| Bảo hiểm | 500-1000 mét vuông |
|---|---|
| tốc độ truyền tải | 200 MHz |
| Ăng ten | 5dBi |
| Cân nặng | 5kg |
| Nguồn điện | AC 100-240V, DC 9V5A |
| Khu vực bảo hiểm | 800-1500 mét vuông |
|---|---|
| tốc độ truyền tải | 75MHz |
| Nhận được | 75,0db |
| Công suất đầu ra | 23dbm |
| Cân nặng | 3,5kg |
| Dải tần số | 1420-1470 MHz |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 12-20V |
| Công suất đầu ra tối đa (P1DB) | 43dBm (20W) |
| Cung cấp hiện tại | 1.8A@Bĩu môi 35dBm 12V |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến +70°C |