| Tên | Nút chặn tín hiệu Wifi |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Tính năng2 | Xác minh tiếng ồn môi trường |
| Cân nặng | 45g/cái, 45kg (6 kênh), 30g |
| Quyền lực | 150 mA, Có sẵn trong 12 V -24 V DC |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu điện thoại di động trong tù |
|---|---|
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Tổng công suất đầu ra | 12 watt |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 12V |
| Cân nặng | 2,5kg |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu điện thoại di động trong tù |
|---|---|
| Kích cỡ | 25 x 17 x 7,1cm |
| Trọng lượng thiết bị | 0,67kg |
| Bán kính che chắn | Tối đa 30 mét, Sức mạnh tín hiệu <= -75dBm |
| Tiêu thụ điện năng | 25 watt |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu điện thoại di động trong tù |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -20 đến +55°C |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| tổng trọng lượng | 5,5kg |
| Công suất đầu ra RF | 26 Watt |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu điện thoại di động trong tù |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20ºC đến +55ºC |
| Loại ăng-ten | Anten định hướng có độ lợi cao |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-100m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu điện thoại di động trong tù |
|---|---|
| Kích thước | 720×490×240mm (L×W×H) |
| Cân nặng | 65kg |
| Tiêu thụ điện năng | 1000Watt |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phong cách | Quần bơi,Quần bơi,Bikini,Áo chống nắng,Áo ngực + quần lót có dây rút |
|---|---|
| Loại cung cấp | Dịch vụ OEM, Hàng tồn kho |
| Màu sắc | Như Hình Ảnh Hiển Thị |
| Kích cỡ | M,XL,L,S,XXS |
| đóng gói | 1 cái/túi Opp, túi Opp, yêu cầu của khách hàng, 1 bộ/túi Opp |
| Phong cách | Quần bơi,Quần bơi,Bikini,Áo chống nắng,Áo ngực + quần lót có dây rút |
|---|---|
| Màu sắc | Như Hình Ảnh Hiển Thị |
| Thiết kế | Thiết kế OEM, Yêu cầu nhà thiết kế thực hiện thiết kế phác thảo mới, In hoa, Có thể tùy chỉnh, Thiết |
| Kích cỡ | M,XL,L,S,XXS |
| đóng gói | 1 cái/túi Opp, túi Opp, yêu cầu của khách hàng, 1 bộ/túi Opp |
| Trọng lượng sản phẩm | Khoảng 7,5 kg |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | 460 * 238 * 60 mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Công suất đầu ra | Tổng cộng 42W, 1-3W mỗi băng tần |
| Bán kính mứt | 2-40 mét (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Nguồn điện | AC 110V hoặc 220V đến DC 12V |
| Kích cỡ | 370*140*51mm |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Cân nặng | 4.0kg |
| Tiêu thụ điện năng | 75 watt |
| Phạm vi gây nhiễu (bán kính) | 5-50 mét (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |