| Tên | radar giám sát mặt đất |
|---|---|
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Phạm vi phát hiện | 1,5km (Người đi bộ) 3km (Phương tiện giao thông) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Tên | hệ thống radar giám sát chu vi |
|---|---|
| Tần số làm việc | Băng tần S (5 điểm tần số hoạt động) |
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s ~ 45m/s |
| Nguồn điện | AC 220V |
| Kích thước | 682mm × 474mm × 232mm |
| Tên | radar giám sát mặt đất |
|---|---|
| Bảo hiểm phương vị | 4 bảng: 360° |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Độ chính xác góc phương vị | ≤1,0° |
| Tên | radar an ninh xung quanh |
|---|---|
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Phạm vi phát hiện | 1,5km (Người đi bộ) 3km (Phương tiện giao thông) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Nguồn điện | AC220V/DC12V (Pin ngoài)/35W |
| Tên | radar giám sát mặt đất |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | ≤ 60W |
| Đầu vào nguồn | AC220V ~ 240V |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C ~ 55°C |
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s ~ 30m/s |
| Tên | Radar mảng phân đoạn số |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn, chống Drone |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu, sản phẩm bảo vệ bảo mật |
| An ninh và bảo vệ | An ninh mặt đất |
| Tên | radar giám sát mặt đất |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| hệ thống làm việc | Hệ thống mảng pha/Doppler xung |
| Tên | radar giám sát trên mặt đất |
|---|---|
| Vận tốc mục tiêu | Lên đến 100 km/h |
| Kiểu | thăm dò |
| Độ chính xác phát hiện | ± 5 mét |
| Dải tần số hoạt động | C dải sóng C |
| Tên | radar giám sát mặt đất |
|---|---|
| Bảo hiểm phương vị | 4 bảng: 360° |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Phạm vi phát hiện | 2,5km (Người đi bộ) 5km (Phương tiện giao thông) |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Tên | Hệ thống radar mặt đất |
|---|---|
| Tốc độ dữ liệu | 85 mili giây |
| Đo vận tốc | -19m/s~+19m/s |
| Dải tần số | 24GHz~24.25GHz |
| Đo phạm vi | 5m~500m (Người đi bộ) 5m~1000m (Tàu thuyền) |