| Nguồn điện | AC110~DC28V |
|---|---|
| Khu vực bảo vệ | 30-200M (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Tiêu thụ điện năng | 50W |
| Cân nặng | 8kg |
| Kích thước | 220×115×110mm (L×W×H) |
| Tên | Máy chặn nhận điện thoại di động |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -20 đến +55 độ C |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Kích thước | 390×300×120mm |
| tổng trọng lượng | 3,75kg |
| Kích thước | 210 x 50 x 170mm (rộng x cao x dài) |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 3.0kg |
| Tổng công suất | 20W |
| Bán kính che chắn | 2-50 mét ở -75dBm |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50-60Hz (AC110-240V-DC5V) |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu Wifi |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước | 80 x 40 x 185mm |
| Cân nặng | 0,7kg |
| Tính thường xuyên | 5,8GHz và 2,4GHz, 3 băng tần (1W mỗi băng tần, Tổng công suất 3W) |
| Tên | Nút chặn tín hiệu Wifi |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Tính năng2 | Xác minh tiếng ồn môi trường |
| Cân nặng | 45g/cái, 45kg (6 kênh), 30g |
| Quyền lực | 150 mA, Có sẵn trong 12 V -24 V DC |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu Wifi |
|---|---|
| Quyền lực | 1W |
| Điện áp | Ổ cắm tường (AV110-240V, DC5V) |
| Nhiệt độ hoạt động | -10oC đến +55oC |
| Bán kính gây nhiễu | Lên đến 1-10 mét (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Tên | Bộ chặn tín hiệu GPS |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Cân nặng | 15 kg |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-120 mét (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Tên | Bộ ngắt tín hiệu Wifi |
|---|---|
| Kích cỡ | 10CM X 20CM,10*13.5cm,10*20cm,14.5*9.5cm hoặc tùy chỉnh, 12.5*8CM |
| Màu sắc | Đen |
| Quyền lực | 150 mA, Có sẵn trong 12 V -24 V DC |
| Bộ điều chỉnh độ nhạy | Loại bỏ sự can thiệp của môi trường (tiếng ồn nền) |
| Wi-Fi | 2400-2500MHz |
|---|---|
| Cân nặng | 3kg |
| Kích cỡ | 363*137*42mm |
| nhiệt độ chạy | -10°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Cân nặng | 2,5kg |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 12V |
| Tổng công suất đầu ra | 15 watt |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 5% - 95% |