| Tên | Máy nhiễu tín hiệu máy bay không người lái |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Chức năng | Phát hiện+Theo dõi+Gây nhiễu |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | Phương vị 360 độ; không phận đầy đủ |
| Tên | Máy nhiễu tín hiệu drone |
|---|---|
| Cân nặng | 6.0kg |
| Kích thước | 960×400×230 mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Tiêu thụ điện năng | 180W |
| Tên | Máy nhiễu tín hiệu máy bay không người lái di động |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 240W |
| Kích thước | 277 × 80 × 51mm |
| Cân nặng | 5,0 kg (đơn vị), 13 kg (đóng gói) |
| Thời gian làm việc của pin | 45 phút |
| Kích cỡ | 820×300×80mm |
|---|---|
| Cân nặng | 6,45kg |
| Phạm vi hiệu quả | 2000-2500 mét (phụ thuộc vào môi trường thực tế) |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +65°C |
|---|---|
| Sức chống cự | IP52 |
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | 5% -95% không phụ |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
| Khoảng cách kiểm soát | 1000 mét,> 500m |
| Sản lượng điện | 37dBm |
|---|---|
| Nguồn điện | Tích hợp pin 24V, 8A (hoạt động liên tục 120 phút) |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu | Nhôm và Cooper, Nhựa |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Cách sử dụng | Cảnh sát thực thi pháp luật an ninh quân sự, thiết bị bí mật |
| Chức năng | Tín hiệu khối máy bay không người lái của máy bay không người lái, tín hiệu RF cô lập |
| Nguồn điện | Ắc quy |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm và Cooper, Nhựa |
| Kích cỡ | Kích thước trung bình, 320*200*460mm,76*20*26cm,37.5*29*10cm |
| Khoảng cách kiểm soát | 1000 mét,> 500m |
| Kích thước | 210*110*25 (mm) |
| Tên | Máy gây nhiễu không người lái RF |
|---|---|
| Nguồn điện | 110-240V AC đến 27V DC |
| Công suất đầu ra | Tổng cộng 220W (30-50W mỗi băng tần) |
| Bán kính gây nhiễu | 100-1000 mét (tín hiệu GPS lên tới 1000m) |
| Trọng lượng sản phẩm | Khoảng 30kg (với ăng-ten Omni) |
| Điện áp | 27/28V DC,220V,28V |
|---|---|
| Chức năng | Tín hiệu khối máy bay không người lái của máy bay không người lái, tín hiệu RF cô lập |
| Nhận được | 45/50dB,50dB,45dB |
| Vật liệu | Nhôm và Cooper, Nhựa |
| Khoảng cách kiểm soát | 1000 mét,> 500m |