| Tên | Mô-đun chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tần số làm việc | 720-1020 MHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Tên | Mô-đun gây nhiễu máy bay không người lái |
|---|---|
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Công suất đầu ra | 10W |
| Tính thường xuyên | 5725-5850MHz |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 100W |
| Dải tần số | 1100-1500 MHz |
| Điện áp làm việc | 28V |
| Dòng điện làm việc | 8 - 10A |
| Tên | Mô-đun Drone |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Công suất đầu ra | 30W |
| Tính thường xuyên | 5725-5850MHz |
| Điện áp làm việc | 24-36V |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Công suất đầu ra | 100W |
| Tính thường xuyên | 250-400MHz |
| Kích thước | 117*40*18mm |
| Tên sản phẩm | Mô-đun gây nhiễu |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Công suất đầu ra | 30W |
| Kích thước sản phẩm | 117*40*18mm |
| Tính thường xuyên | 20-6000 MHz |
| Tên | Mô-đun chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Công suất đầu ra | 10W |
| Tính thường xuyên | 5725-5850MHz |
| Tên sản phẩm | Mô-đun gây nhiễu |
|---|---|
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Công suất đầu ra | 30W |
| Kích thước sản phẩm | 111,7*37,3*19,5mm |
| Tên | Mô-đun chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Công suất đầu ra | 200W |
| Tính thường xuyên | 2.4G 2400-2485 MHz |
| Tên | Bộ khuếch đại tăng cường tín hiệu |
|---|---|
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Công suất đầu ra | 100W |
| Tính thường xuyên | 1080-1360 MHz |