| Tên | Bộ khuếch đại công suất RF mô-đun chống FPV |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Tính thường xuyên | 100-400 MHz |
| Điện áp hoạt động | 24-28V |
| Quyền lực | 50W |
| Tên | Bộ khuếch đại công suất tín hiệu |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF, mô-đun chống fpv |
| Ứng dụng | Phòng thủ không người lái |
| Công suất đầu ra | 100W |
| Tính thường xuyên | 300-2500 MHz |
| Tên | Bộ khuếch đại công suất băng rộng |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Ứng dụng | Mô-đun chống máy bay không người lái |
| Kích thước sản phẩm | 100*58*13mm |
| Trọng lượng tịnh | 0,3kg |
| Tên | Mô-đun GaN |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Tính thường xuyên | 250-400 MHz (Có thể tùy chỉnh) |
| Điện áp hoạt động | 24-32V |
| Quyền lực | 100W |
| Tên | Bộ khuếch đại công suất RF mô-đun chống FPV |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Tính thường xuyên | 700-6000 MHz |
| Điện áp hoạt động | 24-32V |
| Quyền lực | 80W |
| Tên | Mô-đun khuếch đại RF |
|---|---|
| Tần số làm việc | 700-6000 MHz |
| Giả ngoài băng tần | 9kHz~1GHz: ≤-36dBm/30kHz 1GHz~12,75GHz: ≤-30dBm/30KHz |
| Điện áp làm việc | DC+28V |
| Dòng điện làm việc | ≤1,8A |
| Tên | Bộ khuếch đại công suất băng rộng |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Ứng dụng | Mô-đun chống máy bay không người lái |
| Kích thước sản phẩm | 160*100*18.8mm |
| Trọng lượng tịnh | 500g |
| Tên | Bộ khuếch đại công suất GaN |
|---|---|
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái, chống máy bay không người lái |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Tần số làm việc | 1500-2500mHz |
| Điện áp hoạt động | 12-36V |
| Tên | Bộ khuếch đại công suất băng rộng |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
| Tần số làm việc | 100-6000 MHz |
| Điện áp hoạt động | 12-36V |
| Tên | Bộ khuếch đại băng tần rộng |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Dải tần số | 4000-4900 MHz |
| Công suất đầu ra | 80W |
| Điện áp làm việc | 24-28V |