| Tên | Bộ chặn tín hiệu Drone |
|---|---|
| Trọng lượng máy chủ | 2kg |
| Môi trường làm việc | -30 ° C đến 60 ° C. |
| lượng pin | 2 đơn vị |
| Tổng công suất đầu ra | 30W |
| Tên | Máy gây nhiễu máy bay không người lái di động |
|---|---|
| Màu thiết bị | Màu xanh lá |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến 65oC |
| Dòng điện làm việc | 4-5A |
| Dung lượng pin | 32000mAh |
| Tiêu thụ điện năng | 600W |
|---|---|
| Cân nặng | 21kg |
| Kích thước | 385×307×180mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +65oC |
| Phạm vi gây nhiễu | 500m đến 2000m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Cân nặng | 4,3kg (sản phẩm), 7kg (đóng gói) |
|---|---|
| Kích thước | 660×290×50mm |
| anten bảng định hướng | 8dbi |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +55°C |
| Nguồn điện | AC220V/DC24V |
| Nguồn điện | Pin bên trong: 24V, 3500mAh; hoặc Pin ngoài |
|---|---|
| tuổi thọ pin | 45-70 phút |
| Tiêu thụ điện năng | 55W |
| Ống ức bảng điều khiển | Tăng 10dBi |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 400-1000 mét |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110 hoặc 220-240V / DC 27V |
| Kích thước | 560x235x95mm |
| Cân nặng | 11kg |
| Tổng công suất đầu ra | 150W |
| Tên | Bộ chặn tín hiệu GPS |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Cân nặng | 15 kg |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-120 mét (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm và Cooper, Nhựa |
| Kích cỡ | Kích thước trung bình, 320*200*460mm,76*20*26cm,37.5*29*10cm |
| Khoảng cách kiểm soát | 1000 mét,> 500m |
| Kích thước | 210*110*25 (mm) |
| Tên | Máy gây nhiễu máy bay không người lái |
|---|---|
| Nguồn điện | AC100-240V |
| Thời gian làm việc | 40 phút |
| Cân nặng | 1,2 kg |
| Kích thước | 145 x 95 x 45mm |
| Kích cỡ | 820×300×80mm |
|---|---|
| Cân nặng | 6,45kg |
| Phạm vi hiệu quả | 2000-2500 mét (phụ thuộc vào môi trường thực tế) |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
| Bảo hành | 1 năm |