| Tên | Thiết bị chống nhiễu Drone |
|---|---|
| Dải tần số | 2400-2500 MHz | 5150-5350 MHz/5725-5850 MHz |
| Công suất kích hoạt đầu vào | Tối thiểu:3dBm Tối đa:23dBm | Tối thiểu:3dBmTối đa:23dBm |
| Cung cấp hiện tại | 3,2A@Bĩu môi 43dBm 16,8V | 3,2A@Bĩu môi 43dBm 16,8V |
| Nhiệt độ bảo quản | 40oC~+150oC |
| Tên | Bộ chặn tín hiệu Drone |
|---|---|
| Trọng lượng máy chủ | 2kg |
| Môi trường làm việc | -30 ° C đến 60 ° C. |
| lượng pin | 2 đơn vị |
| Tổng công suất đầu ra | 30W |
| Dải tần số | 2400-2500 MHz | 5150-5850 MHz |
|---|---|
| Công suất đầu ra tối đa | 40dBm(10W) | 40dBm(10W) |
| Ăng -ten tăng | 15dB±1 | 18dB±1 |
| Dung lượng pin | 8000mAh |
| Kích thước vỏ | 230*146*39(mm) |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 28V |
| Tiêu thụ năng lượng | 150W |
| Kích thước | 220×110×146mm |
| Cân nặng | 5,5kg |
| Kích cỡ | 820×300×80mm |
|---|---|
| Cân nặng | 6,45kg |
| Phạm vi hiệu quả | 2000-2500 mét (phụ thuộc vào môi trường thực tế) |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
| Bảo hành | 1 năm |
| Điện áp | 27/28V DC,220V,28V |
|---|---|
| Chức năng | Tín hiệu khối máy bay không người lái của máy bay không người lái, tín hiệu RF cô lập |
| Nhận được | 45/50dB,50dB,45dB |
| Vật liệu | Nhôm và Cooper, Nhựa |
| Khoảng cách kiểm soát | 1000 mét,> 500m |
| Sản lượng điện | 37dBm |
|---|---|
| Nguồn điện | Tích hợp pin 24V, 8A (hoạt động liên tục 120 phút) |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu | Nhôm và Cooper, Nhựa |
| Kiểu | tăng cường tín hiệu 4G |
|---|---|
| Khu vực bảo hiểm | 500-1000 mét vuông |
| Tính thường xuyên | 1800MHz |
| Công suất đầu ra | 23dbm |
| Nhận được | 70dB |
| Tên | Thiết bị phát hiện máy bay không người lái |
|---|---|
| Dải tần số phát hiện | 100MHz-6GHz |
| Bán kính phát hiện | 1,5-2km (môi trường đô thị) / 2-3km (môi trường không gian mở) |
| Thời gian đáp ứng | 3-5 giây |
| Phạm vi định hướng | 1-2km (môi trường đô thị) / 2-3km (môi trường không gian mở) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20ºC đến +55ºC |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 240W |
| Trọng lượng đơn vị | 4,3kg (Trọng lượng đóng gói: 11kg) |
| Kích thước | 680×300×70mm |
| Ăng ten | Ăng-ten bảng khuếch đại 10dBi |