| Dải tần số | 1420-1470 MHz |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 12-20V |
| Công suất kích hoạt đầu vào | Tối thiểu: 3dBm Tối đa: 27dBm |
| Cung cấp hiện tại | 1.8A@Bĩu môi 35dBm 12V |
| Kích thước vỏ | 117*58*16(mm) |
| Dải tần số | 1420-1470 MHz |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 12-20V |
| Công suất đầu ra tối đa (P1DB) | 43dBm (20W) |
| Cung cấp hiện tại | 1.8A@Bĩu môi 35dBm 12V |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến +70°C |
| Tên | Bộ khuếch đại công suất RF mô-đun chống FPV |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Tính thường xuyên | 700-6000 MHz |
| Điện áp hoạt động | 24-32V |
| Quyền lực | 80W |
| Tên | Bộ khuếch đại băng tần rộng |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Dải tần số | 4000-4900 MHz |
| Công suất đầu ra | 80W |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Tên | Bộ khuếch đại tín hiệu WiFi |
|---|---|
| Phạm vi hoạt động | 2,4~2,5 GHz, 5,0~5,875 GHz |
| Công suất đầu ra | 2W (33dBm) |
| Nguồn điện | 5V~16V/2A DC |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Kiểu | tăng cường tín hiệu 4G |
|---|---|
| Khu vực bảo hiểm | 500-1000 mét vuông |
| Tính thường xuyên | 1800MHz |
| Công suất đầu ra | 23dbm |
| Nhận được | 70dB |
| Tên | Bộ lặp tín hiệu Wifi |
|---|---|
| Phạm vi hoạt động | 2,4~2,5 GHz, 5,0~5,875 GHz |
| Nguồn điện đầu vào | 0~20dBm |
| Chuyển hiệu lợi nhuận | 15-18dB |
| Công suất đầu ra | 2W (33dBm) |
| Tên | Mô-đun chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tần số làm việc | 720-1020 MHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Phạm vi hoạt động | 2,4~2,5 GHz, 5,0~5,875 GHz |
|---|---|
| Nguồn điện đầu vào | 0~20dBm |
| Chuyển hiệu lợi nhuận | 15-18dB |
| Công suất đầu ra | 2W (33dBm) |
| Hình tiếng ồn | 3,5 dB điển hình |
| Dải tần số | 2400-2500 MHz | 5150-5850 MHz |
|---|---|
| Công suất đầu ra tối đa | 40dBm(10W) | 40dBm(10W) |
| Ăng -ten tăng | 15dB±1 | 18dB±1 |
| Dung lượng pin | 8000mAh |
| Kích thước vỏ | 230*146*39(mm) |