| Sản lượng điện | 37dBm |
|---|---|
| Nguồn điện | Tích hợp pin 24V, 8A (hoạt động liên tục 120 phút) |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu | Nhôm và Cooper, Nhựa |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu không người lái |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | Phân tích gói: >3km* Truyền video kỹ thuật số: >3km* Truyền video analog: ≥3km* Điều khiển từ |
| Hỗ trợ chiến lược | Chế độ tự động, Chế độ thủ công |
| Tiêu thụ điện năng | <1500W |
| Nguồn điện | AC 220V |
| Tên | Thiết bị phát hiện máy bay không người lái |
|---|---|
| Các loại nhận dạng | Hỗ trợ máy bay không người lái chính thống như DJI, Autel, Hubsan, cũng như máy bay không người lái |
| Phạm vi phát hiện | ≥10 km đối với máy bay không người lái chính thống, ≥2 km đối với máy bay không người lái FPV |
| tuổi thọ pin | ≥6 giờ (đơn vị chính) |
| Định vị chính xác | ≤10 m |
| Trọng lượng tịnh | 7.0kg |
|---|---|
| Kích thước | 238mm (rộng) × 60mm (cao) × 395mm (dài) |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC220V-DC12V) |
| Bán kính che chắn | 5-50 mét @ -75dBm (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Màu sắc | Đen |
| Tên | Súng gây nhiễu không người lái |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 37dBm |
| Nguồn điện | Pin tích hợp 24V, 8A (hoạt động hết công suất 120 phút) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu | Nhôm và Cooper, Nhựa |
| Tên | Máy gây nhiễu máy bay không người lái |
|---|---|
| Phương hướng | Đa hướng 360 độ |
| Kích thước đơn vị chính | 280×180×90mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Chiều dài ăng-ten | 500mm |
| nhiệt độ môi trường | -40oC đến +55oC |
| Tên | Thiết bị giả mạo GPS |
|---|---|
| chế độ can thiệp | Cố định nhiễu tần số, nhiễu tần số ghi |
| Dải nhiễu | Cố định nhiễu tần số: 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| Khoảng cách nhiễu | >1km* |
| Nhiệt độ làm việc | -20 ° ~+60 |
| Cân nặng | 15 kg |
|---|---|
| Kích thước (L×W×H) | 320×120×430mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-120 mét (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Khoảng cách phát hiện | ≥10km (phụ thuộc vào điều kiện làm việc) |
|---|---|
| Hướng tìm độ chính xác | ≤±3° |
| Khoảng cách gây nhiễu | ≥3km (phụ thuộc vào điều kiện làm việc) |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Cách sử dụng | Cảnh sát thực thi pháp luật an ninh quân sự, thiết bị bí mật |
| Chức năng | Tín hiệu khối máy bay không người lái của máy bay không người lái, tín hiệu RF cô lập |
| Nguồn điện | Ắc quy |