| Tên | thiết bị gây nhiễu tín hiệu di động |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Thời gian làm việc | 1-2 giờ |
| Kích thước thiết bị | 126x76x35mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Cân nặng | 650g |
| Tên | Chặn GPS trên điện thoại di động |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 1-20M (tín hiệu di động ≤-75dBm tại vị trí) |
| Ắc quy | Tích hợp 7.4V 4500mAh, hoạt động 1,5-3 giờ sau 3 giờ sạc |
| Kích thước | 170×100×50 mm (255mm có ăng-ten) |
| Tên | thiết bị gây nhiễu tín hiệu di động |
|---|---|
| Cân nặng | 1,8kg |
| Bảo hành | 1 năm |
| Thời gian hoạt động | 3 giờ sau khi sạc đầy |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V) hoặc DC12V |
| Tên | Chặn tần số điện thoại di động |
|---|---|
| Kích thước | 220×202×60mm |
| Cân nặng | 0,75kg |
| Nhiệt độ bảo quản | -40 ° C đến 60 ° C. |
| Đầu ra công suất RF | 3 Watt |
| Tên | thiết bị gây nhiễu tín hiệu di động |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước | 145x80x45mm |
| Cân nặng | 1,0 kg |
| Thời gian làm việc | Hơn 3 giờ với pin Ni-MH 8000mAH |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu di động GPS |
|---|---|
| Kích thước | 220 x 140 x 70mm (Chỉ thiết bị chính) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Cân nặng | 1,6kg |
| Thời gian làm việc | 2,5 giờ |
| Tên | thiết bị gây nhiễu tín hiệu di động |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước | 200 x 135 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten) |
| Cân nặng | 1,8kg |
| Nguồn điện | Bộ sạc xe AC100-240V hoặc 12V |
| Tên | Trình chặn GPS di động |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10-+50℃ |
| Thời gian làm việc | 1-2 giờ |
| Kích thước thiết bị | 135×77×35mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Cân nặng | 650g |
| Tên | thiết bị gây nhiễu tín hiệu di động |
|---|---|
| Kiểu | thiết bị gây nhiễu, Di động., Hộp đựng, Máy bay không người lái điều khiển quay trở lại mặt đất bằng |
| Kích cỡ | 746mmLx288mmHx79mmW,Kích thước tùy chỉnh,19,8*10,8cm,37,5*29*10cm,320mm x 180mm x 100mm |
| Màu sắc | Đen, Đen tiêu chuẩn |
| Tình trạng | Mới |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu 5G di động |
|---|---|
| Cân nặng | 1,8kg |
| Kích thước | 200 x 135 x 53mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten) |
| Nguồn điện | Bộ sạc xe hơi AC 100-240V hoặc 12V |
| Công suất đầu ra | 1W mỗi băng tần, tổng cộng 21W |