| Tên | Radar giám sát bờ biển |
|---|---|
| Dải tần | Ban nhạc X |
| Tốc độ phát hiện | 0,5 m/s - 83 m/s |
| Tốc độ dữ liệu | 5 giây/vòng |
| Nguồn điện | 250W (Điện năng tiêu thụ) AC220V (Đầu vào) |
| Tên | Hệ thống radar ven biển |
|---|---|
| Tần số làm việc | B Band (5 điểm tần số làm việc) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |
| Tên | Radar giám sát bờ biển |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Phạm vi phát hiện | tàu 1,5 km |
| Tên | Radar phát hiện máy bay không người lái |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| tàu thuyền | 5km |
| Tên | Radar giám sát bờ biển |
|---|---|
| Tần số làm việc | B Band (5 điểm tần số làm việc) |
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km (Thuyền đánh cá 5m~10m) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
| Tên | Hệ thống Radar giám sát |
|---|---|
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s ~ 30m/s |
| Sức mạnh phát hiện hiệu quả | 100m ~ 8,0km (tàu) |
| Dải tần số làm việc | ban nhạc C |
| Phạm vi phát hiện tàu | 8,0km |
| Tên | Radar giám sát bờ biển |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | ≤ 85W (Bảng đơn) |
| Tần số làm việc | B Band (5 điểm tần số làm việc) |
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km (Thuyền đánh cá 5m~10m) |
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
| Tên | Hệ thống Radar giám sát |
|---|---|
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Phạm vi phát hiện | > 3km (Thuyền) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Tên | Radar giám sát bờ biển |
|---|---|
| Chế độ làm việc | Mảng pha + Doppler xung |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5 điểm tần số làm việc) |
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km (Thuyền đánh cá 5m~10m) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |
| Tên | Hệ thống radar băng tần C |
|---|---|
| Tần số làm việc | B Band (5 điểm tần số làm việc) |
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km (Thuyền đánh cá 5m~10m) |
| Độ cao bao phủ | 18° |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |