| पैरामीटर | विशिष्टता |
|---|---|
| कार्य आवृत्ति | 700-6000MHz |
| इन-बैंड उतार-चढ़ाव | ≤2.0dB |
| आउट-ऑफ-बैंड स्पूरियस | 9kHz~1GHz: ≤-36dBm/30kHz 1GHz~12.75GHz: ≤-30dBm/30KHz |
| इनपुट VSWR | ≤1.5 |
| लाभ तापमान स्थिरता | ≤±1.5dB |
| कार्यशील वोल्टेज | DC+28V |
| कार्यशील धारा | ≤1.8A |
| पावर सप्लाई मॉनिटरिंग इंटरफेस | पावर सप्लाई: पावर लाइन लाल: पावर पॉजिटिव, काला: पावर नेगेटिव |
| आउटपुट RF पोर्ट | SMA |
| आयाम | 117.1*25.6*16mm |
| कार्य तापमान | -20°C से +55°C |
| पावर विकल्प | 10W, 20W, 30W, 40W, 50W, 100W, कस्टम |