| ชื่อ | ระบบเรดาร์ตรวจการณ์ |
|---|---|
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5m/s ~ 30m/s |
| กำลังตรวจจับที่มีประสิทธิภาพ | 100ม. ~ 8.0กม. (เรือ) |
| วงดนตรีความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ |
| ระยะการตรวจจับเรือ | 8.0กม |
| ชื่อ | ราดาร์การเฝ้าระวังบนพื้นดิน |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
| ช่วงการตรวจจับ | 1.5 กม. (คนเดินเท้า) 3 กม. (ยานพาหนะ) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| ชื่อ | เรดาร์ตรวจจับโดรน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| เรือ | 5 กม |
| ความถี่ในการทำงาน | S band (2.9GHz; 5 จุดความถี่การทำงาน) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม. (DJI Phantom 3/4 RCSγ0.01m²) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| อัตราข้อมูล | กำลังค้นหา: ≤2s |
| การใช้พลังงาน | ≤250W |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 30 ม./วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V/DC12V (แบตเตอรี่ภายนอก)/35W |
| มิติ | 324มม. x 295มม. x 92มม |
| ความคุ้มครอง | ราบ 360° / แนวตั้ง 40° |
|---|---|
| ความถี่ | 1.2-1.8 กิกะเฮิร์ตซ์ |
| ระบบการทำงาน | 30,500 |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 1 เมตร/วินาที-75 เมตร/วินาที |
| อัตราข้อมูล | ≥0.5Hz (การหมุนเสาอากาศ ≥30rpm) |
| ความถี่ | 1.2-1.8 กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| ความคุ้มครอง | ราบ: 360° / แนวตั้ง: 40° |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 1 เมตร/วินาที - 75 เมตร/วินาที |
| ระยะตรวจจับขั้นต่ำ | ≤ 150ม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 200-240V |
| ความถี่ | 1.2-1.8 กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| ความคุ้มครอง | ราบ: 360° / แนวตั้ง: 40° |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 1 เมตร/วินาที - 75 เมตร/วินาที |
| ระยะตรวจจับขั้นต่ำ | ≤150ม |
| เป้าหมายการตรวจจับสูงสุด | 200 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 200-240V |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 400W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 820 × 925 × 360มม |
| ระยะการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤ 150ม |
| จำนวนเป้าหมายการตรวจจับสูงสุด | 200 |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เอซี200-เอซี240 |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 1 เมตร/วินาที-75 เมตร/วินาที |
| ความคุ้มครอง | ราบ 360° / แนวตั้ง 40° |
| ระยะการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤150ม |