| ชื่อ | ต่อต้าน เครื่องขยายสัญญาณ RF โมดูล FPV |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| ความถี่ | 100-400เมกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 24-28V |
| พลัง | 50W |
| ชื่อ | เครื่องเสริมพลังงานสัญญาณ |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF, โมดูลป้องกัน fpv |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันโดรน |
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 300-2500MHz |
| ชื่อ | เพาเวอร์แอมป์ไวด์แบนด์ |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| แอปพลิเคชัน | โมดูลต่อต้านเสียงพึมพำ |
| ขนาดสินค้า | 100*58*13มม |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.3กก |
| ชื่อ | โมดูล GaN |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| ความถี่ | 250-400MHz (ปรับแต่งได้) |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 24-32V |
| พลัง | 100W |
| ชื่อ | ต่อต้าน เครื่องขยายสัญญาณ RF โมดูล FPV |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| ความถี่ | 700-6000MHz |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 24-32V |
| พลัง | 80W |
| ชื่อ | โมดูลเครื่องขยายสัญญาณ RF |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | 700-6000MHz |
| นอกวงปลอม | 9kHz~1GHz: ≤-36dBm/30kHz 1GHz~12.75GHz: ≤-30dBm/30KHz |
| แรงดันใช้งาน | กระแสตรง+28V |
| ปัจจุบันทำงาน | ≤1.8A |
| ชื่อ | เพาเวอร์แอมป์ไวด์แบนด์ |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| แอปพลิเคชัน | โมดูลต่อต้านเสียงพึมพำ |
| ขนาดสินค้า | 160*100*18.8มม |
| น้ำหนักสุทธิ | 500ก |
| ชื่อ | เครื่องขยายกําลัง GaN |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ, ต่อต้านเสียงพึมพำ |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| ความถี่ในการทำงาน | 1500-2500MHz |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 12-36V |
| ชื่อ | เพาเวอร์แอมป์ไวด์แบนด์ |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
| ความถี่ในการทำงาน | 100-6000MHz |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 12-36V |
| ชื่อ | เครื่องขยายเสียงวงจรสากล |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| ช่วงความถี่ | 4000-4900 เมกะเฮิรตซ์ |
| กำลังขับ | 80W |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |