| ชื่อ | Jammer ป้องกันขบวน |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20℃ ~ +60℃ |
| ความชื้น | 5% ~ 90% |
| กรณีเพลิกาน | รุ่น 1440 น้ำหนัก 30 กก |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | ประมาณ 1 ชั่วโมง |
| ชื่อ | Jammer ระเบิดขบวน |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
| กำลังขับ | 915วัตต์ |
| น้ำหนัก | 75 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 5%-95% |
| ชื่อ | Jammer ระเบิดขบวน |
|---|---|
| กรณีเพลิกาน | 1440 น้ำหนัก 30กก |
| ความชื้น | 5% ถึง 90% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ถึง +60 ℃ |
| น้ำหนัก | 90 กก. (เฉพาะตัวเครื่องหลัก ไม่รวมเสาอากาศและอุปกรณ์เสริม) |
| ชื่อ | Jammer ระเบิดขบวน |
|---|---|
| ขนาด | 661×460×270มม |
| น้ำหนัก | 55 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| ชื่อ | Jammer ระเบิดขบวน |
|---|---|
| กำลังขับ | 1300 วัตต์ |
| แหล่งสัญญาณ | ท.บ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 24V หรือ 48V DC |
| โมดูลต่อหน่วย | 13 |
| ชื่อ | Jammer ระเบิดขบวน |
|---|---|
| การรับประกัน | 12 เดือนนับจากวันที่จัดส่ง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 50°ซ |
| น้ำหนักรวม | 60กก |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 800*700*600มม |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
|---|---|
| โมดูลต่อหน่วย | 13 |
| กำลังขับ | 630 วัตต์ |
| แหล่งสัญญาณ | ท.บ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 24V หรือ 48V DC |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 50-800M (ขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อม) |
| น้ำหนัก | 65กก |
| ความชื้น | 5%-95% |
| กำลังขับ | 1,000 วัตต์ |
| โมดูลต่อหน่วย | 15 |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 28V |
| น้ำหนัก | 75 กิโลกรัม |
| ขนาดเสาอากาศภายนอก | 640×540×550มม. (ยาว×สูง×กว้าง) |
| ช่วงความชื้น | 5%-95% |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 24V |
|---|---|
| กำลังขับ | 630W |
| รัศมีการรบกวน | 50-500M ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณสภาพแวดล้อม |
| การใช้พลังงาน | 2000W |
| ความชื้น | 30%-95% |