| ชื่อ | jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| น้ำหนักรวม | 1.5กก |
| ได้รับ | 2.0dBi |
| ขนาด | 156×83×46 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| ความยาวของแอนเทนนา | 166มม |
| ชื่อ | เครื่องกั้นการรับโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -20 ถึง +55 องศาเซลเซียส |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 390×300×120มม |
| น้ำหนักรวม | 3.75กก |
| ชื่อ | jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ที่ชาร์จในรถยนต์ AC 110-240V, DC 12V |
| การได้รับเสาอากาศ | 2.0dBi |
| รัศมีการป้องกัน | 2-20 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| น้ำหนักสุทธิ | 3.65kg |
| ชื่อ | ตัวบล็อคโทรศัพท์มือถือแบบพกพา |
|---|---|
| น้ำหนักอุปกรณ์ | 1500g |
| ความชื้นในการทำงาน | 5% ถึง 80% |
| กำลังขับทั้งหมด | 7W |
| แรงดันไฟฟ้า | AC100-240V DC12V |
| ชื่อ | jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| ขนาด | 14.5 * 9.5 ซม., 20 * 10 ซม. หรือกำหนดเอง, 21.5 * 20 ซม., 16 * 11 ซม. กำหนดเอง |
| สี | สีดำ |
| การรับประกัน | 1 ปี 12 เดือน 6 เดือน 2 ปี |
| น้ำหนัก | 1-2กก.,40ก.,60ก.,28ก |
| ชื่อ | Jammer สัญญาณขนาดเล็ก |
|---|---|
| น้ำหนักอุปกรณ์ | 290 ก |
| ขนาดอุปกรณ์ | 95 มม.*48 มม.*17 มม |
| ความชื้นในการทำงาน | 5% ถึง 80% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10-+50℃ |
| ชื่อ | jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 7.0กก |
| ขนาด | 238 มม. (กว้าง) × 60 มม. (สูง) × 395 มม. (ยาว) |
| รัศมีการป้องกัน | 5-50 เมตร |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC12V) |
| ชื่อ | เครื่องยับยับสัญญาณ GPS |
|---|---|
| น้ำหนักสินค้า | ประมาณ 7.5 กก |
| ขนาดสินค้า | 460 x 238 x 60 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110 หรือ 220V ถึง DC12V |
| แยมรัศมี | 2-40 เมตร |
| ชื่อ | jammer สัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 190×126×46 มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 110-240V ถึง DC 12V |
| เวลาทำงาน | 2.5+ ชั่วโมง |
| แยมรัศมี | 2-25 เมตร |
| ชื่อ | Jammer สัญญาณมือถือ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 30%-95% |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/12000mAh |
| น้ำหนักรวม | 2กก |