| ชื่อ | อุปกรณ์ป้องกัน Jammer ของโดรน |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 2400-2500MHz | 5150-5350เมกะเฮิร์ตซ์/5725-5850เมกะเฮิร์ตซ์ |
| กำลังขับสูงสุด | 43dBm(20วัตต์) | 43dBm(20วัตต์) |
| กำลังไฟเข้าทริกเกอร์ | ต่ำสุด:3dBm สูงสุด:23dBm | ต่ำสุด:3dBm สูงสุด:23dBm |
| แรงดันไฟฟ้าในการชาร์จ | 16.8V/3A |
| ชื่อ | เครื่องทวนสัญญาณ Wifi |
|---|---|
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 0 ~ 20 dBm |
| การส่งผลประโยชน์ | 15-18dB |
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| ชื่อ | อุปกรณ์ป้องกัน Jammer ของโดรน |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | L1: 1575.42MHz B1: 1561.098MHz |
| ความต้านทานการรบกวน | อัตราส่วนสัญญาณต่อการรบกวนแบบ Single-Interference: ≥105dB อัตราส่วนสัญญาณต่อการรบกวนแบบ Triple-Inter |
| ความแม่นยำของความเร็ว | ≤0.2ม./วินาที (95%) |
| ความแม่นยำในการกำหนดเวลา | ≤100ns (95%) |
| ชื่อ | เครื่องขยายสัญญาณ WiFi |
|---|---|
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 5V~16V/2A กระแสตรง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |
| ความถี่ในการทำงาน | L1: 1575.42MHz B1: 1561.098MHz |
|---|---|
| ความต้านทานการรบกวน | อัตราส่วนสัญญาณต่อการรบกวนแบบ Single-Interference: ≥105dB อัตราส่วนสัญญาณต่อการรบกวนแบบ Triple-Inter |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่ง | ไม่มีการรบกวน: แนวนอน ≤1.5ม. (95%) ระดับความสูง ≤1.5ม. (95%) โดยมีการรบกวน: แนวนอน ≤10ม. (95%) ระดับ |
| ความแม่นยำของความเร็ว | ≤0.2ม./วินาที (95%) |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 5-17V |
| ช่วงความถี่ | 1420-1470MHz |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 12-20V |
| กำลังไฟเข้าทริกเกอร์ | ต่ำสุด: 3dBm สูงสุด: 27dBm |
| อุปทานปัจจุบัน | 1.8A@แรงขับ 35dBm 12V |
| ขนาดเชลล์ | 117*58*16(มม.) |
| ความถี่ในการทำงาน | BDS-B1: 1561.098MHz GPS-L1, GAL-E1: 1575.42MHz GLO-G1: 1602MHz |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการปฏิเสธสัญญาณรบกวน | อัตราส่วนสัญญาณต่อเสียงรบกวนหกสัญญาณรบกวน: ≥90dB |
| อินพุตแรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการ | 6~33V |
| การใช้พลังงาน | ≤25W |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -55°C ถึง +70°C |
| ความถี่ในการทำงาน | B1I: 1561.098MHz; L1/B1C: 1575.42MHz |
|---|---|
| ความต้านทานการรบกวน | SIR การรบกวนครั้งเดียว: ≥95dB, SIR การรบกวนสามครั้ง: ≥85dB |
| ความแม่นยำของตำแหน่ง (พร้อมการรบกวน) | แนวนอน ≤10ม. (95%) ระดับความสูง ≤10ม. (95%) |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 5-17V |
| การใช้พลังงาน | ≤6w |
| ชื่อ | อุปกรณ์ป้องกัน Jammer ของโดรน |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 2400-2500MHz | 5150-5350เมกะเฮิร์ตซ์/5725-5850เมกะเฮิร์ตซ์ |
| กำลังไฟเข้าทริกเกอร์ | ต่ำสุด:3dBm สูงสุด:23dBm | ต่ำสุด:3dBm สูงสุด:23dBm |
| อุปทานปัจจุบัน | 3.2A@Pout 43dBm 16.8V | 3.2A@Pout 43dBm 16.8V |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | 40°C~+150°C |
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 5V~16V/2A กระแสตรง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |
| ขนาดบูสเตอร์ | 9.7 x 5.2 x 1.1ซม |