| ชื่อ | Jammers โทรศัพท์มือถือในเรือนจำ |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -20 ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 30%-95% |
| น้ำหนักรวม | 5.5 กิโลกรัม |
| กำลังขับ RF | 26 วัตต์ |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| ขนาด | 330×280×120มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนักรวม | 5.5 กิโลกรัม |
| กำลังขับ RF | 26 วัตต์ |
| ชื่อ | Jammers โทรศัพท์มือถือในเรือนจำ |
|---|---|
| ขนาด | 25x17x7.1ซม |
| น้ำหนักอุปกรณ์ | 0.67กก |
| รัศมีการป้องกัน | ถึง 30 เมตร ความแรงสัญญาณ <= -75dbm |
| การใช้พลังงาน | 25 วัตต์ |
| ชื่อ | อุปกรณ์ติดขัดโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 210×180×50มม |
| น้ำหนัก | 2.9 กิโลกรัม |
| การใช้พลังงาน | 40 วัตต์ |
| ชื่อ | Jammers โทรศัพท์มือถือในเรือนจำ |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| ประเภทเสาอากาศ | เสาอากาศทิศทางกำลังสูง |
| ระยะการติดขัด | 20-100 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ชื่อ | อุปกรณ์ยับยั้งโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 16 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 12V |
| น้ำหนัก | 3กก |
| ขนาด | 470*360*8.5มม |
| ชื่อ | Jammers โทรศัพท์มือถือในเรือนจำ |
|---|---|
| ขนาด | 720×490×240มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| น้ำหนัก | 65กก |
| การใช้พลังงาน | 1000วัตต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ชื่อ | ระบบรบกวนสถานโทษ |
|---|---|
| กำลังขับ | 240W |
| รัศมีการรบกวน | 20-100 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC28V |
| การใช้พลังงาน | 800W |
| ชื่อ | Jammers โทรศัพท์มือถือในเรือนจำ |
|---|---|
| ความชื้น | 5% - 95% |
| กำลังขับทั้งหมด | 12 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 12V |
| น้ำหนัก | 2.5กก |
| ชื่อ | อุปกรณ์รบกวนแบบพกพา |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 220*115*110 มม. (ยาว * กว้าง * สูง) |
| น้ำหนัก | 8กก |