| ชื่อ | ตัวบล็อคสัญญาณโดรน |
|---|---|
| โฮสต์น้ำหนัก | 2กก |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| ปริมาณแบตเตอรี่ | 2 หน่วย |
| กำลังขับทั้งหมด | 30W |
| ชื่อ | เครื่องยับยั้งการบินแบบพกพา |
|---|---|
| สีของอุปกรณ์ | สีเขียว |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C ถึง 65°C |
| ปัจจุบันทำงาน | 4-5A |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 32000mAh |
| การใช้พลังงาน | 600W |
|---|---|
| น้ำหนัก | 21 กิโลกรัม |
| ขนาด | 385×307×180มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C ถึง +65°C |
| ระยะการติดขัด | 500 ม. ถึง 2000 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| น้ำหนัก | 4.3กก. (สินค้า), 7กก. (บรรจุ) |
|---|---|
| ขนาด | 660×290×50มม |
| แอนเทนเน่ปานล์ทิศทาง | 8dbi |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V/DC24V |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ภายใน: 24V, 3500mAh; หรือแบตเตอรี่ภายนอก |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 45-70 นาที |
| การใช้พลังงาน | 55W |
| แอนเทนนาแพนล | กำไร 10dBi |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 400-1,000 เมตร |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110 หรือ 220-240V / DC 27V |
| ขนาด | 560 x 235 x 95มม |
| น้ำหนัก | 11 กิโลกรัม |
| กำลังขับทั้งหมด | 150W |
| ชื่อ | ตัวบล็อคสัญญาณ GPS |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 30%-95% |
| น้ำหนัก | 15 กก |
| ระยะการติดขัด | 20-120 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมและคูเปอร์,พลาสติก |
| ขนาด | ขนาดกลาง,320*200*460 มม.,76*20*26 ซม.,37.5*29*10 ซม. |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| มิติ | 210*110*25 (มม.) |
| ชื่อ | เครื่องรบกวนเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V |
| เวลาทำงาน | 40 นาที |
| น้ำหนัก | 1.2 กก |
| มิติ | 145 x 95 x 45 มิลลิเมตร |
| ขนาด | 820×300×80มม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 6.45กิโลกรัม |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 2000-2500 เมตร (ขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อมจริง) |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
| การรับประกัน | 1 ปี |