| ชื่อ | เครื่องขยายสัญญาณโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
| การสนับสนุนเครือข่าย | 2G, 3G, 4G |
| พื้นที่ครอบคลุม | 3,000-5,000 ตรม |
| ได้รับ | 80dB |
| ชื่อ | เครื่องขยายสัญญาณกลางแจ้ง |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 3,000-5,000 ตรม |
| การได้รับเสาอากาศ | 5dBi |
| ช่วงความถี่ | 700/900/1800/2100/2600mhz |
| น้ำหนัก | 15กก |
| ชื่อ | เครื่องขยายสัญญาณแบบดูอัลแบนด์ |
|---|---|
| แบนด์วิธ | วงกว้าง |
| การควบคุมอัตราขยายแบบแมนนวล | สเต็ป 31dB / 1dB |
| ระลอกคลื่นในวง | 8dB |
| ผลิตภัณฑ์อินเตอร์โมดูเลชั่น | ≤ -40dBc |
| ชื่อ | เครื่องขยายเสียงแบบไตรแบนด์ |
|---|---|
| ความกว้างของแถบ | วงกว้าง |
| เอแอลซี | ≥ 20dB |
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| ผลิตภัณฑ์อินเตอร์โมดูเลชั่น | ≤ -40dBc |
| ชื่อ | เครื่องขยายสัญญาณแบบดูอัลแบนด์ |
|---|---|
| ความกว้างของแถบ | วงกว้าง |
| การควบคุมอัตราขยายแบบแมนนวล | สเต็ป 31dB / 1dB |
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ~ +55°C |
| ชื่อ | เครื่องเสริมเสียงไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ช่วงครอบคลุม | 15กม |
| คลื่นความถี่ | 700/850/900/1700/1800/1900/2600MHz (ปรับแต่งได้) |
| ลิงค์ลดกำลังเอาท์พุต | 43dBm±2dBm |
| น้ำหนัก | 3.5กก |
| ชื่อ | เครื่องยกระดับสัญญาณสี่วงจร |
|---|---|
| ระลอกคลื่นในวง | 8dB |
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| ผลิตภัณฑ์อินเตอร์โมดูเลชั่น | ≤ -40dBc |
| ความเสถียรของความถี่ | ≤ 0.01 ppm |
| ชื่อ | เครื่องขยายเสียงแบบไตรแบนด์ |
|---|---|
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| ผลิตภัณฑ์อินเตอร์โมดูเลชั่น | ≤ -40dBc |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
| เอ็มทีบีเอฟ | > 50,000 ชั่วโมง |
| ชื่อ | เครื่องขยายสัญญาณ |
|---|---|
| ความคุ้มครอง | 800-1500 ตรม |
| อัปลิงค์กำลังเอาท์พุต | 30±1dBm |
| หมายเลขเชื่อมต่อ | 4/ผู้บริจาค 4/ระยะไกล |
| กำลังขับแสง | -9dBm~-3dBm ±1dB ความอดทน |
| พิมพ์ | เครื่องขยายสัญญาณ 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 500-1,000 ตรม |
| ช่วงความถี่ | 900/1800 เมกะเฮิรตซ์ |
| กำลังขับ | 20 เดซิเบล |
| น้ำหนัก | 1.5 กก |