| ช่วงความถี่ | 1420-1470MHz |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 12-20V |
| กำลังไฟเข้าทริกเกอร์ | ต่ำสุด: 3dBm สูงสุด: 27dBm |
| อุปทานปัจจุบัน | 1.8A@แรงขับ 35dBm 12V |
| ขนาดเชลล์ | 117*58*16(มม.) |
| ช่วงความถี่ | 1420-1470MHz |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 12-20V |
| กำลังเอาต์พุตสูงสุด (P1DB) | 43dBm (20W) |
| อุปทานปัจจุบัน | 1.8A@แรงขับ 35dBm 12V |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30°ซ ถึง +70°ซ |
| ชื่อ | ต่อต้าน เครื่องขยายสัญญาณ RF โมดูล FPV |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| ความถี่ | 700-6000MHz |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 24-32V |
| พลัง | 80W |
| ชื่อ | เครื่องขยายเสียงวงจรสากล |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| ช่วงความถี่ | 4000-4900 เมกะเฮิรตซ์ |
| กำลังขับ | 80W |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ชื่อ | เครื่องขยายสัญญาณ WiFi |
|---|---|
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 5V~16V/2A กระแสตรง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 500-1,000 ตรม |
| ความถี่ | 1800MHz |
| กำลังขับ | 23dBm |
| ได้รับ | 70dB |
| ชื่อ | เครื่องทวนสัญญาณ Wifi |
|---|---|
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 0 ~ 20 dBm |
| การส่งผลประโยชน์ | 15-18dB |
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| ชื่อ | โมดูลต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ในการทำงาน | 720-1020เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 0 ~ 20 dBm |
| การส่งผลประโยชน์ | 15-18dB |
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| รูปเสียงรบกวน | โดยทั่วไป ≤3.5 dB |
| ช่วงความถี่ | 2400-2500MHz | 5150-5850MHz |
|---|---|
| กำลังขับสูงสุด | 40dBm(10วัตต์) | 40dBm(10วัตต์) |
| การได้รับเสาอากาศ | 15dB±1 | 18dB±1 |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 8000mAh |
| ขนาดเชลล์ | 230*146*39(มม.) |