| กำลังขับ | 37dBm |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ 24V, 8A ในตัว (ใช้งานต่อเนื่อง 120 นาที) |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุ | อลูมิเนียมและคูเปอร์,พลาสติก |
| ชื่อ | อุปกรณ์รบกวนเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | การวิเคราะห์แพ็คเก็ต: >3 กม.* การส่งสัญญาณวิดีโอดิจิทัล: >3 กม.* การส่งสัญญาณวิดีโอแอนะล็อก: ≥ |
| การสนับสนุนกลยุทธ์ | โหมดอัตโนมัติ โหมดแมนนวล |
| การใช้พลังงาน | <1500W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V |
| ชื่อ | อุปกรณ์ตรวจจับเสียงพึมพำ |
|---|---|
| ประเภทการระบุตัวตน | รองรับโดรนกระแสหลักเช่น DJI, Autel, Hubsan, รวมถึงโดรนแข่งรถ FPV และ DIY Drones |
| ช่วงการตรวจจับ | ≥10กม. สำหรับโดรนกระแสหลัก, ≥2กม. สำหรับโดรน FPV |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | ≥6ชั่วโมง (หน่วยหลัก) |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่ง | ≤10 m |
| น้ำหนักสุทธิ | 7.0กก |
|---|---|
| ขนาด | 238 มม. (กว้าง) × 60 มม. (สูง) × 395 มม. (ยาว) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC12V) |
| รัศมีการป้องกัน | 5-50 เมตร @ -75dBm (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| สี | สีดำ |
| ชื่อ | ปืนยับยั้งเครื่องบินโดรน |
|---|---|
| กำลังขับ | 37dBm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ในตัว 24V, 8A (ใช้งานเต็มกำลัง 120 นาที) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุ | อลูมิเนียมและคูเปอร์,พลาสติก |
| ชื่อ | เครื่องรบกวนเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| ทิศทาง | รอบทิศทาง 360 องศา |
| ขนาดหน่วยหลัก | 280×180×90 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| ความยาวของแอนเทนนา | 500มม |
| อุณหภูมิสิ่งแวดล้อม | -40°C ถึง +55°C |
| ชื่อ | ตัวปลอม GPS |
|---|---|
| โหมดสัญญาณรบกวน | การรบกวนความถี่คงที่, การรบกวนความถี่เขียน |
| วงดนตรีรบกวน | การรบกวนความถี่คงที่: 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| ระยะห่างของการรบกวน | >1 กม.* |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 °℃ ~+60 ℃ |
| น้ำหนัก | 15 กก |
|---|---|
| ขนาด (ยาว×กว้าง×สูง) | 320×120×430 มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 20-120 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ระยะการตรวจจับ | ≥10กม. (ขึ้นอยู่กับสภาพการทำงาน) |
|---|---|
| ความแม่นยำในการค้นหาทิศทาง | ≤±3° |
| ระยะทางติดขัด | ≥3km (ขึ้นอยู่กับสภาพการทำงาน) |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การใช้งาน | การบังคับใช้กฎหมายตำรวจความมั่นคงทางทหารอุปกรณ์ความมั่นคง |
| การทำงาน | สัญญาณโดรน jammer บล็อกของเสียงพึมพำแยกสัญญาณ RF |
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่ |