| ชื่อ | อุปกรณ์ป้องกัน Jammer ของโดรน |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 2400-2500MHz | 5150-5350เมกะเฮิร์ตซ์/5725-5850เมกะเฮิร์ตซ์ |
| กำลังไฟเข้าทริกเกอร์ | ต่ำสุด:3dBm สูงสุด:23dBm | ต่ำสุด:3dBm สูงสุด:23dBm |
| อุปทานปัจจุบัน | 3.2A@Pout 43dBm 16.8V | 3.2A@Pout 43dBm 16.8V |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | 40°C~+150°C |
| ชื่อ | ตัวบล็อคสัญญาณโดรน |
|---|---|
| โฮสต์น้ำหนัก | 2กก |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| ปริมาณแบตเตอรี่ | 2 หน่วย |
| กำลังขับทั้งหมด | 30W |
| ช่วงความถี่ | 2400-2500MHz | 5150-5850MHz |
|---|---|
| กำลังขับสูงสุด | 40dBm(10วัตต์) | 40dBm(10วัตต์) |
| การได้รับเสาอากาศ | 15dB±1 | 18dB±1 |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 8000mAh |
| ขนาดเชลล์ | 230*146*39(มม.) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 28V |
| การใช้พลังงาน | 150W |
| ขนาด | 220×110×146มม |
| น้ำหนัก | 5.5 กิโลกรัม |
| ขนาด | 820×300×80มม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 6.45กิโลกรัม |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 2000-2500 เมตร (ขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อมจริง) |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า | 27/28V DC,220V,28V |
|---|---|
| การทำงาน | สัญญาณโดรน jammer บล็อกของเสียงพึมพำแยกสัญญาณ RF |
| ได้รับ | 45/50dB,50dB,45dB |
| วัสดุ | อลูมิเนียมและคูเปอร์,พลาสติก |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| กำลังขับ | 37dBm |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ 24V, 8A ในตัว (ใช้งานต่อเนื่อง 120 นาที) |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุ | อลูมิเนียมและคูเปอร์,พลาสติก |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 500-1,000 ตรม |
| ความถี่ | 1800MHz |
| กำลังขับ | 23dBm |
| ได้รับ | 70dB |
| ชื่อ | อุปกรณ์ตรวจจับโดรน |
|---|---|
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 100MHz-6GHz |
| รัศมีการตรวจจับ | 1.5-2 กม. (สภาพแวดล้อมในเมือง) / 2-3 กม. (สภาพแวดล้อมพื้นที่เปิดโล่ง) |
| เวลาตอบสนอง | 3-5 วินาที |
| ช่วงการวางแนว | 1-2 กม. (สภาพแวดล้อมในเมือง) / 2-3 กม. (สภาพแวดล้อมพื้นที่เปิดโล่ง) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 240W |
| น้ำหนักหน่วย | 4.3กก. (น้ำหนักบรรจุ: 11กก.) |
| ขนาด | 680 × 300 × 70มม |
| เสาอากาศ | เสาอากาศแผงรับ 10dBi |