| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 5V~16V/2A กระแสตรง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |
| ขนาดบูสเตอร์ | 9.7 x 5.2 x 1.1ซม |
| ช่วงความถี่ | 2400-2500MHz | 5150-5850MHz |
|---|---|
| กำลังขับสูงสุด | 40dBm(10วัตต์) | 40dBm(10วัตต์) |
| การได้รับเสาอากาศ | 15dB±1 | 18dB±1 |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 8000mAh |
| ขนาดเชลล์ | 230*146*39(มม.) |
| พื้นที่ครอบคลุม | 5,000-8,000 ตรม |
|---|---|
| อัตราการส่งผ่าน | 25MHz |
| ความถี่ | 900MHz |
| น้ำหนัก | 4กก |
| โหมดการทำงาน | เอแอลซี, เอจีซี, เอ็มจีซี |
| ชื่อ | อุปกรณ์ป้องกัน Jammer ของโดรน |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 2400-2500MHz | 5150-5350เมกะเฮิร์ตซ์/5725-5850เมกะเฮิร์ตซ์ |
| กำลังไฟเข้าทริกเกอร์ | ต่ำสุด:3dBm สูงสุด:23dBm | ต่ำสุด:3dBm สูงสุด:23dBm |
| อุปทานปัจจุบัน | 3.2A@Pout 43dBm 16.8V | 3.2A@Pout 43dBm 16.8V |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | 40°C~+150°C |
| ชื่อ | เครื่องขยายสัญญาณ Booster |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 1080-1360MHz |
| ชื่อ | เครื่องทวนสัญญาณ Wifi |
|---|---|
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 0 ~ 20 dBm |
| การส่งผลประโยชน์ | 15-18dB |
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| ช่วงความถี่ | 1420-1470MHz |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 12-20V |
| กำลังไฟเข้าทริกเกอร์ | ต่ำสุด: 3dBm สูงสุด: 27dBm |
| อุปทานปัจจุบัน | 1.8A@แรงขับ 35dBm 12V |
| ขนาดเชลล์ | 117*58*16(มม.) |
| ความคุ้มครอง | 500-1,000 ตรม |
|---|---|
| อัตราการส่งผ่าน | 200MHz |
| เสาอากาศ | 5dBi |
| น้ำหนัก | 5กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | กระแสสลับ 100-240V, กระแสตรง 9V5A |
| พื้นที่ครอบคลุม | 800-1500 ตรม |
|---|---|
| อัตราการส่งผ่าน | 75MHz |
| ได้รับ | 75.0db |
| กำลังขับ | 23dBm |
| น้ำหนัก | 3.5กก |
| ช่วงความถี่ | 1420-1470MHz |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 12-20V |
| กำลังเอาต์พุตสูงสุด (P1DB) | 43dBm (20W) |
| อุปทานปัจจุบัน | 1.8A@แรงขับ 35dBm 12V |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30°ซ ถึง +70°ซ |