| ชื่อ | Jammer ระเบิดขบวน |
|---|---|
| กรณีเพลิกาน | 1440 น้ำหนัก 30กก |
| ความชื้น | 5% ถึง 90% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ถึง +60 ℃ |
| น้ำหนัก | 90 กก. (เฉพาะตัวเครื่องหลัก ไม่รวมเสาอากาศและอุปกรณ์เสริม) |
| ชื่อ | เครื่องยับยับกระเป๋าเป้ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-220V |
| พื้นที่ป้องกัน | 30-500M (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| การใช้พลังงาน | 200W |
| น้ำหนัก | 12กก |
| ชื่อ | Jammer ระเบิดขบวน |
|---|---|
| ขนาด | 661×460×270มม |
| น้ำหนัก | 55 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| ชื่อ | Jammer หลายแบนด์ |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ความถี่ | 8.2เมกะเฮิร์ตซ์, 58กิโลเฮิร์ตซ์, 58กิโลเฮิร์ตซ์/8.2กิโลเฮิร์ตซ์, 8.2เมกะเฮิร์ตซ์±2%, 8.2เมตร/58พัน |
| มิติ | 40 มม. x 40 มม., 4 * 4 ซม., 157 * 44 * 7 ซม., 195.0 * 137.0 * 11.7 มม., 25 * 30 * 20 มม. |
| น้ำหนัก | 12.5กก./ลัง,345ก |
| ชื่อ | Jammer ระเบิดขบวน |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
| กำลังขับ | 915วัตต์ |
| น้ำหนัก | 75 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 5%-95% |
| ชื่อ | Jammer สัญญาณเต็มแบนด์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50 ถึง 60Hz, (AC220V) |
| กำลังทั้งหมด | 720W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| รัศมีการป้องกัน | 100-500 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
| ชื่อ | Jammer ระเบิดขบวน |
|---|---|
| การรับประกัน | 12 เดือนนับจากวันที่จัดส่ง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 50°ซ |
| น้ำหนักรวม | 60กก |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 800*700*600มม |
| ชื่อ | Jammer ป้องกันขบวน |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20℃ ~ +60℃ |
| ความชื้น | 5% ~ 90% |
| กรณีเพลิกาน | รุ่น 1440 น้ำหนัก 30 กก |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | ประมาณ 1 ชั่วโมง |
| ชื่อ | Jammer ระเบิดขบวน |
|---|---|
| กำลังขับ | 1300 วัตต์ |
| แหล่งสัญญาณ | ท.บ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 24V หรือ 48V DC |
| โมดูลต่อหน่วย | 13 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| ความชื้น | 5% ถึง 90% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +60ºC |
| น้ำหนัก | 53 กก. (เฉพาะตัวเครื่องหลัก ไม่รวมเสาอากาศและอุปกรณ์เสริม) |
| ขนาด | 626 มม. (ย) * 49.2 มม. (กว้าง) * 350 มม. (ส) นกกระทุง 1620 |