| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110~DC28V |
|---|---|
| พื้นที่ป้องกัน | 30-200M (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| การใช้พลังงาน | 50W |
| น้ำหนัก | 8กก |
| ขนาด | 220×115×110มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| ชื่อ | เครื่องกั้นการรับโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -20 ถึง +55 องศาเซลเซียส |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 390×300×120มม |
| น้ำหนักรวม | 3.75กก |
| ขนาด | 210 x 50 x 170 มม. (กว้าง x สูง x ยาว) |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 3.0กก |
| กำลังทั้งหมด | 20W |
| รัศมีการป้องกัน | 2-50 เมตร ที่ -75dBm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50-60Hz (AC110-240V-DC5V) |
| ชื่อ | เครื่องส่งสัญญาณ Wifi Jammer |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด | 80 x 40 x 185มม |
| น้ำหนัก | 0.7กก |
| ความถี่ | 5.8GHz และ 2.4GHz, 3 แบนด์ (1W ต่อแบนด์, รวม 3W) |
| ชื่อ | ตัวปิดสัญญาณ Wifi |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| คุณสมบัติ2 | การตรวจสอบเสียงรบกวนจากสิ่งแวดล้อม |
| น้ำหนัก | 45 กรัม/ชิ้น, ≤ 45 กก. (6 ช่อง), 30 กรัม |
| พลัง | 150 mA ใช้งานได้ในช่วง 12 V -24 V DC |
| ชื่อ | เครื่องส่งสัญญาณ Wifi Jammer |
|---|---|
| พลัง | 1W |
| แรงดันไฟฟ้า | ปลั๊กติดผนัง (AV110-240V, DC5V) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| รัศมีการรบกวน | สูงถึง 1-10 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| ชื่อ | ตัวบล็อคสัญญาณ GPS |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 30%-95% |
| น้ำหนัก | 15 กก |
| ระยะการติดขัด | 20-120 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ชื่อ | ตัวทำลายสัญญาณ Wifi |
|---|---|
| ขนาด | 10 ซม. X 20 ซม., 10 * 13.5 ซม., 10 * 20 ซม., 14.5 * 9.5 ซม. หรือปรับแต่งเอง 12.5 * 8 ซม. |
| สี | สีดำ |
| พลัง | 150 mA ใช้งานได้ในช่วง 12 V -24 V DC |
| จูนเนอร์ความไว | กำจัดการรบกวนสิ่งแวดล้อม (เสียงรบกวนพื้นหลัง) |
| อินเตอร์เน็ตไร้สาย | 2400-2500MHz |
|---|---|
| น้ำหนัก | 3กก |
| ขนาด | 363*137*42มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| น้ำหนัก | 2.5กก |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 12V |
| กำลังขับทั้งหมด | 15 วัตต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |