| ขนาด | 740 × 510 × 350 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 70กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ถึง 60 ° C |
| รัศมีการป้องกัน | 300-1,000 เมตร ที่ -75dBm |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| แบตเตอรี่ | 27V 56Ah |
|---|---|
| ขนาด | 630 × 500 × 350 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50 ถึง 60Hz (AC110 หรือ 240V-DC27V) |
| น้ำหนักสุทธิ | 50กก |
| กำลังทั้งหมด | 400W |
| ชื่อ | ระบบตรวจจับโดรน |
|---|---|
| การตรวจจับและระบุประเภทของโดรน | โดรนซีรีส์ DJI, FPV, Xiaomi, Yuneec, Hubsan, Powervision, โดรน Tello เป็นต้น |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 900MHz,1.2GHz,1.4GHz, 2.4GHz,5.2GHz,5.8GHz |
| ระยะการตรวจจับและตำแหน่ง | 1~10กิโลเมตร |
| ความสูงของการตรวจจับ | 0ม.~1,000ม |
| ชื่อ | ตัวบล็อคสัญญาณ GPS |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 30%-95% |
| น้ำหนัก | 15 กก |
| ระยะการติดขัด | 20-120 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ชื่อ | ตัวบล็อคสัญญาณโดรน |
|---|---|
| โฮสต์น้ำหนัก | 2กก |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| ปริมาณแบตเตอรี่ | 2 หน่วย |
| กำลังขับทั้งหมด | 30W |
| ชื่อ | เครื่องยับยั้งการบินแบบพกพา |
|---|---|
| สีของอุปกรณ์ | สีเขียว |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C ถึง 65°C |
| ปัจจุบันทำงาน | 4-5A |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 32000mAh |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC, พร้อมอุปกรณ์ปรับเปลี่ยน AC |
| พิมพ์ | อุปกรณ์ jammer, แบบพกพา, เคส, โดรนควบคุมการคืนคีย์หนึ่งปุ่มกลับสู่พื้นหรือจุดเริ่มต้น, Gps Tracker |
| สี | สีดำ, สีดำมาตรฐาน |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| การใช้พลังงาน | 600W |
|---|---|
| น้ำหนัก | 21 กิโลกรัม |
| ขนาด | 385×307×180มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C ถึง +65°C |
| ระยะการติดขัด | 500 ม. ถึง 2000 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ระยะการติดขัด | 400-1,000 เมตร |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110 หรือ 220-240V / DC 27V |
| ขนาด | 560 x 235 x 95มม |
| น้ำหนัก | 11 กิโลกรัม |
| กำลังขับทั้งหมด | 150W |
| รัศมีการรบกวน | 2-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 300W |
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 22 กิโลกรัม |
| ขนาด | 446×316×150มม |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |