| ชื่อ | เครื่องยับยั้ง GPS โทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| น้ำหนักอุปกรณ์ | 150 กรัม |
| ขนาดอุปกรณ์ | 20 มม. × 30 มม. × 38 มม |
| รัศมีการรบกวน | สูงถึง 1-15 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| ความถี่ของการบุกรุก | 1500~1600MHz, 1220MHz-1230MHz |
| ชื่อ | USB GPS Jammer |
|---|---|
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5% ถึง 95% |
| ขนาดแพ็คเกจ | 68(ย) × 20(ก) × 10(ส) มม |
| แรงดันไฟฟ้า | กระแสตรง 3.7-6V |
| รัศมีความครอบคลุมที่มีประสิทธิภาพ | 2-10 เมตร |
| ชื่อ | เครื่องยับยั้ง GPS โทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| ขนาด | 90×40×23มม |
| รัศมีการรบกวน | 5-15เมตร |
| กำลังขับ | 33dBm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ที่จุดบุหรี่ในรถยนต์ 12V-24V DC |
| ชื่อ | เครื่องยับยั้ง GPS แบบพกพา |
|---|---|
| ความถี่ของการบุกรุก | 1500~1600เมกะเฮิร์ตซ์ |
| รัศมีการรบกวน | สูงถึง 1-15 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| ช่วงการปรับพลังงาน | 33dBm 6dBm/30KHz (นาที) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30°C ถึง +60°C |
| ชื่อ | เครื่องยับยั้ง GPS โทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1.8 กก |
| ขนาด | 200 x 135 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| เวลาทำงาน | 50 นาที |
| ชื่อ | แจมเมอร์รถ RC |
|---|---|
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| ขนาด | 210×60×25 มม. (รวมเสาอากาศ) |
| สี | สีดำ |
| อะแดปเตอร์ไฟฟ้า | ดีซี9วี/1เอ |
| ชื่อ | เครื่องยับยั้ง GPS โทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| แบตเตอรี่ | 7.4V/8000mAh นิเมชั่น |
| เวลาทำงาน | 3+ ชั่วโมง |
| น้ำหนัก | 1กก |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| ชื่อ | โทรศัพท์มือถือ GPS Blocker |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1.8กก |
| ขนาด | 200 x 135 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| กำลังไฟฟ้าทั้งหมด | 16.0 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องชาร์จรถ AC100-240V หรือ 12V |
| ชื่อ | เครื่องยับยั้ง GPS โทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 9.5 ซม. * 1.9 ซม. * 4.5 ซม |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1-5 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 100-240V, 50-60Hz |
| ชื่อ | เครื่องยับยับ GPS ของรถ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 4.4ซม. × 9.5ซม. × 2ซม |
| น้ำหนัก | 250 กรัม |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1-20 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |