| ชื่อ | อุปกรณ์ตรวจจับโดรน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| การทำงาน | การตรวจจับโดรนและการจับภาพหน้าจอ FPV |
| ช่วงความถี่ | 70-6200MHz |
| ชื่อ | อุปกรณ์ตรวจจับโดรน |
|---|---|
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 100MHz-6GHz |
| รัศมีการตรวจจับ | 1.5-2 กม. (สภาพแวดล้อมในเมือง) / 2-3 กม. (สภาพแวดล้อมพื้นที่เปิดโล่ง) |
| เวลาตอบสนอง | 3-5 วินาที |
| ช่วงการวางแนว | 1-2 กม. (สภาพแวดล้อมในเมือง) / 2-3 กม. (สภาพแวดล้อมพื้นที่เปิดโล่ง) |
| ระยะการตรวจจับและตำแหน่ง | 1-10กม. |
|---|---|
| ข้อผิดพลาดของอะซิมัท | ≤1.5° (RMS) |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่ง | ≤10ม |
| อัตราความสำเร็จในการตรวจจับ | ≥95% |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 900MHz, 1.2GHz, 1.4GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| การทำงาน | การตรวจจับและระบุโดรน |
| ช่วงความถี่ | 100เมกะเฮิร์ตซ์ - 6000เมกะเฮิร์ตซ์ |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| การทำงาน | การตรวจจับโดรนและการจับภาพหน้าจอ FPV |
| ช่วงความถี่ | 70-6200MHz |
| รัศมีการตรวจจับ | ≥1.5km |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| พิสัย | 1-10 กม. (แตกต่างกันไปตามสภาพแวดล้อมและรุ่นโดรน) |
| โหมดการทำงาน | การตรวจจับ RF, การแคร็กโปรโตคอล |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับ Drone UAV |
| การปรับแต่งความถี่ | 100-6000MHz |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| ช่วงความถี่ | 800-1500เมกะเฮิร์ตซ์, 2400-2485เมกะเฮิร์ตซ์, 5150-5950เมกะเฮิร์ตซ์ |
| การตรวจจับโดรน | โดรน รวมถึง DJI Autel fpv ฯลฯ |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| พิสัย | 1-10 กม. (แตกต่างกันไปตามสภาพแวดล้อมและรุ่นโดรน) |
| โหมดการทำงาน | การตรวจจับ RF, การแคร็กโปรโตคอล |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับ Drone UAV |
| การปรับแต่งความถี่ | 400MHz, 900MHz1.2G1.4G2.4G5.2G5.8GHz |