| ชื่อ | ระบบป้องกัน UAV |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ต้นทาง | จีน |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ชื่อ | อุปกรณ์ตรวจจับเสียงพึมพำ |
|---|---|
| ประเภทโดรนที่ตรวจจับได้ | เครื่องบินไร้มือถือซีรีย์ DJI เครื่องบินไร้มือถือเดินข้าม และ เครื่องบินไร้มือถือถ่ายภาพ DIY |
| ระยะการตรวจจับ | 1-2 กม |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 300เมกะเฮิร์ตซ์ - 6200เมกะเฮิร์ตซ์ |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | 9-36V |
| รุ่นโดรนที่สามารถระบุตำแหน่งได้ | Dji Mavic, Air, Mini, Fpv, ซีรีส์ Avata |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 900M, 1.2G, 2.4G, 5.2G, 5.8GHz |
| ช่วงการตรวจจับ | รัศมี 1-10 กม. (แตกต่างกันไปตามสภาพแวดล้อมและรุ่นของโดรน) |
| เวลารีเฟรชการตรวจจับ | 4-6 วินาที (แตกต่างกันไปตามสภาพแวดล้อมและรุ่นโดรน) |
| ขนาด | 520 มม. × 415 มม. × 224 มม. ± 2 มม. (เคสปิด) |
| ความถี่การตรวจจับ | 20MHz-6GHz |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | >500ม.-5กม |
| มุมการตรวจจับ | 360° |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่ง | ≤20ม. (TDOA), ≤5ม. (ความละเอียด) |
| ประเภทสัญญาณล่อ | จีพีเอส, โกลนาส, กาลิเลโอ, บีดี |
| ชื่อ | อุปกรณ์ตรวจจับเสียงพึมพำ |
|---|---|
| ประเภทการระบุตัวตน | รองรับโดรนกระแสหลักเช่น DJI, Autel, Hubsan, รวมถึงโดรนแข่งรถ FPV และ DIY Drones |
| ช่วงการตรวจจับ | ≥10กม. สำหรับโดรนกระแสหลัก, ≥2กม. สำหรับโดรน FPV |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | ≥6ชั่วโมง (หน่วยหลัก) |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่ง | ≤10 m |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | ผลิตภัณฑ์ป้องกันการรักษาความปลอดภัย |
| วงดนตรีความถี่ในการทำงาน | เอ็กซ์แบนด์ |
| เป้าหมายการตรวจจับหลัก | เครื่องบินไร้คนขับ |
| ชื่อ | ระบบตรวจจับเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ชื่อ | ระบบตรวจจับโดรน |
|---|---|
| การตรวจจับและระบุประเภทของโดรน | โดรนซีรีส์ DJI, FPV, Xiaomi, Yuneec, Hubsan, Powervision, โดรน Tello เป็นต้น |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 900MHz,1.2GHz,1.4GHz, 2.4GHz,5.2GHz,5.8GHz |
| ระยะการตรวจจับและตำแหน่ง | 1~10กิโลเมตร |
| ความสูงของการตรวจจับ | 0ม.~1,000ม |
| ชื่อ | ระบบป้องกันเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ข้อมูลจำเพาะ | ราบ 360 องศา; น่านฟ้าเต็ม |
| ต้นทาง | จีน |
| ชื่อ | ราดาร์ตรวจจับเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |