| ชื่อ | ตัวปิดสัญญาณ Wifi |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| คุณสมบัติ2 | การตรวจสอบเสียงรบกวนจากสิ่งแวดล้อม |
| น้ำหนัก | 45 กรัม/ชิ้น, ≤ 45 กก. (6 ช่อง), 30 กรัม |
| พลัง | 150 mA ใช้งานได้ในช่วง 12 V -24 V DC |
| ชื่อ | Jammers โทรศัพท์มือถือในเรือนจำ |
|---|---|
| ความชื้น | 5% - 95% |
| กำลังขับทั้งหมด | 12 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 12V |
| น้ำหนัก | 2.5กก |
| ชื่อ | Jammers โทรศัพท์มือถือในเรือนจำ |
|---|---|
| ขนาด | 25x17x7.1ซม |
| น้ำหนักอุปกรณ์ | 0.67กก |
| รัศมีการป้องกัน | ถึง 30 เมตร ความแรงสัญญาณ <= -75dbm |
| การใช้พลังงาน | 25 วัตต์ |
| ชื่อ | Jammers โทรศัพท์มือถือในเรือนจำ |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -20 ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 30%-95% |
| น้ำหนักรวม | 5.5 กิโลกรัม |
| กำลังขับ RF | 26 วัตต์ |
| ชื่อ | Jammers โทรศัพท์มือถือในเรือนจำ |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| ประเภทเสาอากาศ | เสาอากาศทิศทางกำลังสูง |
| ระยะการติดขัด | 20-100 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ชื่อ | Jammers โทรศัพท์มือถือในเรือนจำ |
|---|---|
| ขนาด | 720×490×240มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| น้ำหนัก | 65กก |
| การใช้พลังงาน | 1000วัตต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| สไตล์ | กางเกงว่ายน้ำ,เสื้อแจมเมอร์,บิกินี่,เสื้อกันแดด,เสื้อชั้นในและสายจีสตริงพร้อมเชือกรูด |
|---|---|
| ประเภทอุปทาน | บริการ OEM รายการในสต็อก |
| สี | เป็นภาพที่แสดง |
| ขนาด | เอ็ม,เอ็กแอล,แอล,เอส,XXS |
| การบรรจุ | 1ชิ้น/ถุงOpp,ถุงOpp,คำขอของลูกค้า, 1เซ็ต/ถุงOpp |
| สไตล์ | กางเกงว่ายน้ำ,เสื้อแจมเมอร์,บิกินี่,เสื้อกันแดด,เสื้อชั้นในและสายจีสตริงพร้อมเชือกรูด |
|---|---|
| สี | เป็นภาพที่แสดง |
| ออกแบบ | การออกแบบ OEM ให้นักออกแบบสร้างการออกแบบร่างใหม่ การพิมพ์ดอกไม้ ปรับแต่งได้ การออกแบบที่กำหนดเอง |
| ขนาด | เอ็ม,เอ็กแอล,แอล,เอส,XXS |
| การบรรจุ | 1ชิ้น/ถุงOpp,ถุงOpp,คำขอของลูกค้า, 1เซ็ต/ถุงOpp |
| น้ำหนักสินค้า | ประมาณ 7.5 กก |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 460 * 238 * 60 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| กำลังขับ | รวม 42W, 1-3W ต่อแบนด์ |
| แยมรัศมี | 2-40 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 110V หรือ 220V ถึง DC 12V |
| ขนาด | 370*140*51มม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| น้ำหนัก | 4.0กก |
| การใช้พลังงาน | 75 วัตต์ |
| ระยะการกัดกรอง (รัศมี) | 5-50 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |