| ความชื้นในการทำงาน | 30% - 95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +65°ซ |
| ขนาด | 385 × 307 × 180มม |
| การใช้พลังงาน | 600W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24-28V |
| การทำงาน | สัญญาณโดรน jammer บล็อกของเสียงพึมพำแยกสัญญาณ RF |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่ |
| ขนาด | ขนาดกลาง,320*200*460 มม.,76*20*26 ซม.,37.5*29*10 ซม. |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| มิติ | 210*110*25 (มม.) |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| น้ำหนักสุทธิ | น้ำหนักบรรจุ:40กก |
| ขนาดสินค้า | 1800*560*430มม |
| กำลังขับทั้งหมด | 700W-1200W |
| ระยะการตรวจจับเรดาร์ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| กำลังการผลิต | 300 ชิ้น/ปี |
| แอปพลิเคชัน | ศูนย์การประชุม |
| ช่วงเซนเซอร์ RF แบบพาสซีฟ | 3-5กม. |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V 50เฮิร์ต |
| ระดับความสูงสูงสุด | ≤ 2,500 ม |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| น้ำหนัก | 150 กก. (รวมแพลตฟอร์มคลาวด์และ Jammer) |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | 60 นาที |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| การใช้พลังงาน | 350W |
| ขนาด | 490×340×90มม |
| น้ำหนัก | 4.9กก. (น้ำหนักบรรจุ: 6.5กก.) |
| กำลังทั้งหมด | 300W |
|---|---|
| น้ำหนัก | 12กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°C ถึง +85°C |
| ขนาด | 510 × 480 × 440มม |
| ระยะเวลาการใช้งานแบตเตอรี่ | >60 นาที (การทำงานต่อเนื่อง) |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 50W |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 720-1020 เมกะเฮิรตซ์ |
| มิติ | 117*40*18 มม |
| น้ำหนัก | 230ก |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 720-1020 เมกะเฮิรตซ์ |
| มิติ | 117*40*18 มม |
| น้ำหนัก | 230ก |