| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°ซ ถึง +65°ซ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 24V |
| เสาอากาศ | 2x เสาอากาศรอบทิศทาง |
| ช่วงความชื้น | 5% - 95% |
| ขนาด | 320*210*90 มม |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| พิสัย | 1-10 กม. (แตกต่างกันไปตามสภาพแวดล้อมและรุ่นโดรน) |
| โหมดการทำงาน | การตรวจจับ RF, การแคร็กโปรโตคอล |
| ชื่อ | ราดาร์ตรวจจับเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| วงปฏิบัติการ | X-band |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| โดรน | 8กม-15กม |
| การครอบคลุม Azimuth | 360° |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 5150-5350เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 8A~10A |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +65°ซ |
|---|---|
| เวลาชาร์จ | 5 ชั่วโมง |
| พลังการดำเนินงาน | 90-260V AC หรือ 12/24V DC |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5% -95% ที่ไม่ได้รับการชดเชย |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
|---|---|
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ชื่อ | ระบบป้องกัน UAV |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ต้นทาง | จีน |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| น้ำหนักสุทธิ | น้ำหนักบรรจุ:80กก |
| ขนาดสินค้า | 1800*560*430มม |
| กำลังขับทั้งหมด | 700W-1200W |
| ระยะการทำงาน | 800-1200 เมตร |
|---|---|
| กำลังขับ | รวม 170W |
| เวลาปฏิบัติงาน | ใช้งานได้ต่อเนื่อง 40 นาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ภายใน: 28V, 15Ah |
| ระยะการตรวจจับ | ≥ 1500ม |
|---|---|
| กล้องเดย์ไลท์ | 2688x1520(ความละเอียด) |
| ความคุ้มครองการปลอมแปลง | ราบ: 360° |
| การปลอมแปลงคลื่นความถี่ | 1.575.42MHz±1.023MHz(GPS-L1), 1602MHz+N*5625kHz(N ถึง --6)(GLONASS-L1) |
| ความสูงของการตรวจจับ | 300กม |