| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ตัวเลือกประเภทเสาอากาศ | ตัวเลือกเสาอากาศแบบทิศทางหรือแบบ Omni-Directional |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม. (รัศมี) |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V AC เข้ากันได้กับระบบไฟคงที่หรือ UPS |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ100V-240V |
| การใช้พลังงาน | 15W |
| ขนาด | ยาว 410 * กว้าง 330 * สูง 190มม |
| ช่วงการตรวจจับ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| ไฮไลท์หลัก | แจมเมอร์ |
| แอปพลิเคชัน | อุปกรณ์รักษาความปลอดภัย |
| การทำงาน | เครื่องรบกวนเครื่องบินไร้คนขับ |
| เครื่องหมายการค้า | มีจำหน่าย OEM |
| ชื่อ | ระบบป้องกันเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ตัวเลือกประเภทเสาอากาศ | ตัวเลือกเสาอากาศแบบทิศทางหรือแบบ Omni-Directional |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ต้นทาง | จีน |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ต้นทาง | จีน |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ช่วงการตรวจจับ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| เครื่องหมายการค้า | มีจำหน่าย OEM |
| การขอความช่วยเหลือ | ระบบเคาน์เตอร์ UAV/โดรน |
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | การแก้ไขแบบบูรณาการ |
| ชื่อ | ระบบป้องกันเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ข้อมูลจำเพาะ | ราบ 360 องศา; น่านฟ้าเต็ม |
| ต้นทาง | จีน |
| ความแม่นยำของ DF | 10° (ตาม) ≤3° (โฉบ) |
|---|---|
| ความสามารถในการตรวจจับแบบเรียลไทม์ | โดรน ≥ 30 ลำ |
| น้ำหนัก | 15กก |
| การใช้พลังงาน | 15W |
| การสนับสนุนช่วงความถี่ | 30MHz - 6GHz |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| ตัวเลือกประเภทเสาอากาศ | ตัวเลือกเสาอากาศรอบทิศทาง |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |