| ชื่อ | เครื่องขยายสัญญาณ RF กำลังสูง |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องขยายกําลัง RF |
| ขนาดสินค้า | 20X15X2 ซม |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.9kg |
| ชื่อ | เครื่องขยายสัญญาณแบบวงกว้าง |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 6500-7200 เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เครื่องขยายกําลัง RF |
| ขนาดสินค้า | 20X15X2 ซม |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.9kg |
| กำลังขับทั้งหมด | 1W~1000W |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| ชื่อ | เครื่องขยายกําลัง RF |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เครื่องขยายกําลัง RF |
| ขนาดสินค้า | 20X15X2 ซม |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.9kg |
| กำลังขับทั้งหมด | 1W~1000W |
| ชื่อ | เครื่องขยายกําลัง RF |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |