| รัศมีการรบกวน | 50-600M (ขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อมและความแรงของสัญญาณ) |
|---|---|
| โฮสต์น้ำหนัก | 85กก |
| มิติโฮสต์ | 625×500×700 มม. (ยาว×สูง×กว้าง) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55° องศาเซลเซียส |
| การกำหนดค่าเสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางภายนอก 13 เสา |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ประเภทเสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางกำลังสูง |
| ขนาด | 580 × 280 × 410 มม |
| น้ำหนัก | 35 กิโลกรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55° องศาเซลเซียส |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| โฮสต์น้ำหนัก | 86กก |
| กำลังขับ | 630W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 24V |
| กำลังขับ | 1300W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 24V หรือ 48V DC |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55°ซ |
| ช่วงความถี่ | 1420-1470MHz |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 12-20V |
| กำลังเอาต์พุตสูงสุด (P1DB) | 43dBm (20W) |
| อุปทานปัจจุบัน | 1.8A@แรงขับ 35dBm 12V |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30°ซ ถึง +70°ซ |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 30W |
| ความถี่ | 5.2กิกะเฮิร์ตซ์ 5.8กิกะเฮิร์ตซ์ 4.9กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 2400-2500MHz |
| แรงดันใช้งาน | DC 24-32V |
| ขนาด | 29.7*131*15.5มม. |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V หรือ 110V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 200วัตต์ |
| น้ำหนัก | 7กก |
| ขนาด | 400×288×155มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V |
|---|---|
| พื้นที่ติดขัด | 20-80 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| น้ำหนัก | 8กก |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| พลังงาน DC | 24V, 15A พร้อมแบตเตอรี่ภายใน (ใช้งานได้ 2 ชั่วโมง) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| การได้รับเสาอากาศ | 5dBi |
| โมดูลติดขัด | 6 |
| ระยะการติดขัด | 5-50 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| แหล่งที่มาของการติดขัด | เทคโนโลยีการสแกนความถี่ |