| น้ำหนัก | 15กก |
|---|---|
| ขนาด | 320×120×430มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 20-120 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 15กก |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 320×120×430มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 20-120 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| น้ำหนักและขนาด | 10กก. 45×30×15ซม. (ขนาดบรรจุ: 55×34×21.5ซม.) |
|---|---|
| แหล่งที่มาของการติดขัด | เทคโนโลยีการสแกนความถี่ |
| ระยะการติดขัด | 20-100 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| จัมเปอร์ | สายโคแอกเชียลแบบยืดหยุ่นพิเศษ 7D-FB |
| การใช้พลังงาน | 250วัตต์ |
| น้ำหนัก | 25 กก |
|---|---|
| ขนาด | 510 × 430 × 350 มม |
| ช่วงความชื้น | 30% - 95% |
| กำลังขับทั้งหมด | 300 วัตต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 35กก |
|---|---|
| ขนาด | 580 × 280 × 410มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| แบตเตอรี่ภายนอก (อุปกรณ์เสริม) | 24V DC |
| ระยะการติดขัด | 50-500 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| หมายเลขโมดูล Jammer | 6 |
| การใช้พลังงาน | 1800วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 180W |
| ขนาด | 300×200×150มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 30%-95% |
| กำลังขับ | 1135 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 110-240V, 24V DC |
| โมดูลต่อหน่วย | 15 |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
| การป้องกันเพาเวอร์แอมป์ | ตัวป้องกัน VSWR แบบเต็ม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| ขนาด | 580×280×410มม |
| น้ำหนัก | 45 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 50-300 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณ) |
| น้ำหนัก | 1กก |
|---|---|
| ขนาด | 118 มม. × 91 มม. × 18 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ~ 55°C |
| ความชื้น | < 90% |
| ความเสถียรของความถี่ | ≤ 0.01 ppm |