| ความสามารถในการติดตาม | เรียลไทม์ 360°/90° |
|---|---|
| สี | เป็นภาพแสดง |
| การรับประกัน | 1ปี |
| การตรวจจับระยะทาง | ได้ถึง 1-3 กม. |
| ใช้เทคโนโลยีเป็นหลัก | ซีแบนด์และเอสแบนด์ |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCSγ0.01 ตารางเมตร) |
| ความแม่นยำของระยะทาง | ≤10ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| เอาท์พุตสูงสุด | 4W/แผง |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCSγ0.01 ตารางเมตร) |
| การครอบคลุมระดับความสูง | 40 ° |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| เอาท์พุตสูงสุด | 4W/แผง |
| ความถี่ | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCSγ0.01 ตารางเมตร) |
| การครอบคลุมระดับความสูง | 40 ° |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/250W |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| เอาท์พุตสูงสุด | 4W/แผง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/250W |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCSγ0.01 ตารางเมตร) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง +60°ซ |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤ 70KG |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCSγ0.01 ตารางเมตร) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| เอาท์พุตสูงสุด | 4W/แผง |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCSγ0.01 ตารางเมตร) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| เอาท์พุตสูงสุด | 4W/แผง |
| GNSS | 1550-1620 เมกะเฮิรตซ์ |
|---|---|
| พิสัย | สัญญาณควบคุมระยะไกล 1-3 กม |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ต้นทาง | จีน |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| เครื่องหมายการค้า | เวฟโซนิค |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ต้นทาง | จีน |