| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCSความยาวคลื่น 0.01 ตร.ม.) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/250W |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 100 |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | UND |
| ช่วงการตรวจจับ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | การแก้ไขแบบบูรณาการ |
| ต้นทาง | จีน |
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| เครื่องหมายการค้า | มีจำหน่าย OEM |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ศูนย์การประชุม |
| OEM | มีอยู่ |
| ข้อมูลจำเพาะ | 200kgs |
| ต้นทาง | จีน |
| ช่วงการตรวจจับ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | การแก้ไขแบบบูรณาการ |
| ต้นทาง | จีน |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
| เครื่องหมายการค้า | มีจำหน่าย OEM |
| เทคโนโลยีการตรวจจับ | การตรวจจับแบบพาสซีฟ CRPC |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 30MHz - 6GHz |
| ประเมิน | 3-7 วินาที |
| ความแม่นยำในการค้นหาทิศทาง | 10° (ตามมา), ≤3° (โฮเวอร์) |
| เวลาปฏิบัติงาน | ใช้งานต่อเนื่อง 7*24 ชม |
| ความคุ้มครอง | 360° |
|---|---|
| อัตราข้อมูล | 3-7 วินาที |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ100V-240V |
| การใช้พลังงาน | 15W |
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม. (รัศมี) |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
|---|---|
| การทำงาน | การตรวจจับ + การติดตาม + การรบกวน |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| ข้อมูลจำเพาะ | 200kgs |
| ต้นทาง | จีน |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCSγ0.01 ตารางเมตร) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| การครอบคลุมระดับความสูง | 40 ° |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/250W |
| ชื่อ | ระบบต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
| คุณสมบัติ | เครื่องตรวจจับโดรนที่ทนทาน |
| รัศมีการตรวจจับ | 0~5km+ (มีความแตกต่างกันเนื่องจากสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกันและ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับ Drone FPV |