| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
|---|---|
| ต้นทาง | จีน |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ตัวเลือกประเภทเสาอากาศ | ตัวเลือกเสาอากาศแบบทิศทางหรือแบบ Omni-Directional |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| แอปพลิเคชัน | ศูนย์การประชุม |
|---|---|
| พิสัย | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
| การวางตัวเป็นกลาง | เครื่องรบกวนคลื่นความถี่วิทยุ |
| ข้อมูลจำเพาะ | รอบละ 100 กก |
| ต้นทาง | จีน |
| ต้นทาง | จีน |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | 200kgs |
| โอม | มีอยู่ |
| แอปพลิเคชัน | ศูนย์การประชุม |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| การทำงาน | เครื่องตรวจจับการติดตาม Jammer |
|---|---|
| การตรวจจับ | เรดาร์ |
| ข้อมูลจำเพาะ | รอบละ 100 กก |
| ต้นทาง | จีน |
| พิสัย | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
| การตรวจจับ | เรดาร์ |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | รอบละ 100 กก |
| ต้นทาง | จีน |
| พิสัย | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
| เครื่องหมายการค้า | ปรับแต่ง |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ต้นทาง | จีน |
| ใช้กลางแจ้ง | ระบบต่อต้าน Uav / เคาน์เตอร์โดรน / โดรน Jammer |
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม. (รัศมี) |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V AC เข้ากันได้กับระบบไฟคงที่หรือ UPS |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ100V-240V |
| การใช้พลังงาน | 15W |
| ขนาด | ยาว 410 * กว้าง 330 * สูง 190มม |
| ความแม่นยำของ DF | 10° (ตาม) ≤3° (โฉบ) |
|---|---|
| ความสามารถในการตรวจจับแบบเรียลไทม์ | โดรน ≥ 30 ลำ |
| น้ำหนัก | 15กก |
| การใช้พลังงาน | 15W |
| การสนับสนุนช่วงความถี่ | 30MHz - 6GHz |
| ชื่อ | เรดาร์ตรวจการณ์ทางอากาศ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ - 55°ซ |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | ≤ 400W (การใช้พลังงาน) AC200V - 240V (อินพุต) |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที - 75 ม./วินาที |
| กำลังตรวจจับที่มีประสิทธิภาพ | 100 ม. - 5.0 กม |