| ขนาดบรรจุ | 25×22.5×8ซม |
|---|---|
| ได้รับ | 2.0dBi |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| ความยาวของแอนเทนนา | 140 มม. |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50-60Hz AC (110-240V AC/12V DC), ที่ชาร์จแบตในรถ: DC12V IN |
| พิมพ์ | Gps Tracker, การควบคุมความถี่, Jammer UAV |
|---|---|
| การรับประกัน | 36 เดือน, 2 ปี, 12 เดือน, 3 ปี, 1 ปี |
| แบตเตอรี่สำรอง | 500mAh,แบตเตอรี่ลิเธียม,DC7.4V/850MA |
| สี | สีดำ สีขาว |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20° ถึง 65° C |
| พิมพ์ | Gps Tracker, การควบคุมความถี่, Jammer UAV |
|---|---|
| การรับประกัน | 36 เดือน, 2 ปี, 12 เดือน, 3 ปี, 1 ปี |
| ใช้ | ยานยนต์,มือถือ |
| สี | สีดำ สีขาว |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20° ถึง 65° C |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC 110-240V |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 165W |
| น้ำหนัก | 6.5 กิโลกรัม |
| ขนาดสินค้า | 440×410×120มม |
| ความชื้น | ≤85%RH |
| ได้รับ | 2-3dBi |
|---|---|
| สูงสุด พลัง | 50 วัตต์ |
| สี | สีดำ |
| ช่วงความถี่ | เช่นเดียวกับช่อง jammer |
| โพลาไรซ์ | แนวตั้ง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50 ถึง 60Hz AC (110-240V AC/24V DC) |
|---|---|
| แบตเตอรี่ในตัว | 24V/5200mAh |
| ขนาด | 200x133x66 มม. (ไม่มีเสาอากาศ) |
| กำลังทั้งหมด | 37W |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ภายใน: 24V, 5AH |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| น้ำหนัก | 5.2กก. (น้ำหนักบรรจุ: 8กก.) |
| ขนาด | 340*270*150 มิลลิเมตร |
| เสาอากาศภายใน | อัตราขยาย 6-8dBi |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V |
|---|---|
| เวลาทำงาน | 40 นาที |
| น้ำหนัก | 1.2 กก |
| ขนาด | 145 x 95 x 45 มิลลิเมตร |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 78x34x138 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | 850 กรัม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, AC 100 ถึง 240V |
| น้ำหนัก | 0.8 กิโลกรัม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ° C ถึง +50 ° C |
| การรับประกัน | 1 ปีนับจากวันที่จัดส่ง |
| ขนาดอุปกรณ์ | 113 × 60 × 31 มม |
| ระยะเวลาการใช้งานแบตเตอรี่ | ชาร์จเต็ม 1-2 ชั่วโมง |