| ขนาด | 363*137*42มม |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 75วัตต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| เวลาปฏิบัติงาน | ต่อเนื่องตลอด 24 ชั่วโมง |
| น้ำหนัก | 4.5 กิโลกรัม |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 100W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 27V 10A |
| ขนาดสินค้า | 300×220×70มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| น้ำหนักรวม | ชุดละ 7 กก |
|---|---|
| ขนาดกล่อง | 470×420×115มม |
| เวลาปฏิบัติงาน | การดำเนินงานต่อเนื่อง 365 วัน |
| จีพีเอส L2/L5 | 1170-1280เมกะเฮิรตซ์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อินพุต AC 100-240V ถึง DC 12V |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50-60Hz (110 หรือ 220V AC-12V DC) พร้อมที่ชาร์จแบตเตอรี่ในรถยนต์ |
|---|---|
| ขนาด | 460 × 238 × 60 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| ขนาดบรรจุ | 55 × 44 × 15ซม |
| น้ำหนักสุทธิ | 7กก |
| กำลังทั้งหมด | 42W |
| ช่วงอุณหภูมิ | -10 ถึง +55℃ |
|---|---|
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤90% (RH) |
| ความกดอากาศ | 86~106kpa |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 160V-240V |
| ขนาดบรรจุ | 250×240×70มม |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 5W |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/8000mAh |
| การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง | 3+ ชั่วโมง |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| รัศมีการรบกวน | 3 ม. ถึง 30 ม. (20 ม. ถึง 100 ม. สำหรับโดรน UAV) |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W ต่อแบนด์ รวม 10W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 100-240V 50/60Hz ถึง DC 12V |
| ขนาด | 145 x 95 x 45 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | 1.5กก |
| การรับประกัน | 12 เดือนนับจากวันที่จัดส่ง |
|---|---|
| ขนาด | 156×83×48 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักสุทธิ | 1.2 กิโลกรัม |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/8000mAh |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (110-240V AC ถึง 12V DC) และเครื่องชาร์จในรถยนต์ DC12V |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110~240V 50/60Hz |
|---|---|
| แบตเตอรี่ในตัว | 12V 4ah |
| ระยะระยะหมาย | 10-15 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ WiFi ในพื้นที่) |
| การใช้พลังงาน | 15W |
| น้ำหนัก | 0.5กก |
| ขนาดสินค้า | 44 × 11 × 3.5 ซม |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V ถึง DC12V |
| แยมรัศมี | 2-40 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| กำลังขับ | รวม 18W |
| ระบบทำความเย็น | การออกแบบการสื่อสารพลังงานต่ำ |