| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCSความยาวคลื่น 0.01 ตร.ม.) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| เอาท์พุตสูงสุด | 4W/แผง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/250W |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/250W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง +60°ซ |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCSγ0.01 ตารางเมตร) |
| ความแม่นยำของระยะทาง | ≤10ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| เอาท์พุตสูงสุด | 4W/แผง |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/250W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง +60°ซ |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤ 70KG |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤ 70KG |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/250W |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCSความยาว 0.01 ตร.ม.) |
| การครอบคลุม Azimuth | 360°+ (เรดาร์ตรวจจับความสูง 3D) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/250W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง +60°ซ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง +60°ซ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/250W |
| เอาท์พุตสูงสุด | 4W/แผง |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCS-0.01 ตารางเมตร) |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| เอาท์พุตสูงสุด | 4W/แผง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/250W |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤10กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V/40W |
| โหมดการทำงาน | อาร์เรย์แบบแบ่งเฟส + พัลส์ดอปเปลอร์ |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
| ความเร็วในการตรวจจับเป้าหมาย | 0.2 ม./วินาที - 25 ม./วินาที |
| เอาท์พุตสูงสุด | 4W/แผง |
| น้ำหนักสุทธิ | ≤10กก |