| ระยะการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤150ม |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด | 400W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เอซี200-เอซี240 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 820 x 925 x 360มม |
| ความถี่ในการทำงาน | ซีแบนด์ (5.5-5.8GHz) |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1.2 กม. (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCSγ0.01 ตารางเมตร) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤100ม |
| การครอบคลุมระดับความสูง | 40 ° |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/250W |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| โดรน | 10 กม. |
| การครอบคลุม Azimuth | 360° |