| Tên | radar giám sát mặt đất |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| hệ thống làm việc | Hệ thống mảng pha/Doppler xung |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Phạm vi | 1-10km (Thay đổi tùy theo môi trường và mẫu máy bay không người lái) |
| Chế độ làm việc | Cảm biến RF, bẻ khóa giao thức |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Phạm vi | 1-10km (Thay đổi tùy theo môi trường và mẫu máy bay không người lái) |
| Chế độ làm việc | Cảm biến RF, bẻ khóa giao thức |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| sử dụng ngoài trời | Hệ thống chống máy bay không người lái / Máy bay không người lái / Máy gây nhiễu không người lái |
| Các dải tần số phát hiện | Quét, phát hiện và hiển thị tần số đầy đủ 70 MHz-6GHz |
|---|---|
| Dải tần số phát hiện chính | 800 MHz, 900 MHz, 1,2GHz, 1,4GHz, 2,4GHz, 5,2GHz, 5,8 GHz |
| Khoảng cách phát hiện | ≥10km (phụ thuộc vào điều kiện làm việc) |
| Phạm vi phát hiện | Ngang: bao phủ 360° Dọc: -90° đến 90° |
| Trọng lượng thiết bị phát hiện | ≤15Kg |
| Tên | Thiết bị phát hiện máy bay không người lái |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Phạm vi | 1-10km (Thay đổi tùy theo môi trường và mẫu máy bay không người lái) |
| Tên | Hệ thống phát hiện chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Tên | Thiết bị giả mạo gây nhiễu phát hiện máy bay không người lái |
|---|---|
| Chế độ điều khiển | Hỗ trợ ngăn chặn máy bay không người lái định hướng với công suất đầu ra −70 dBm đến +20 dBm |
| Phạm vi hiệu quả | > 20-30KM (tầm nhìn) |
| Góc phủ sóng giả mạo | Ngang 0–360°, Dọc −90° đến +90° |
| Nguồn điện | Điện áp xoay chiều 220V / 50Hz |
| Tên | Thiết bị giả mạo gây nhiễu phát hiện máy bay không người lái |
|---|---|
| Sản lượng điện | 10mw |
| Bảo hiểm | Toàn bộ không phận 360° |
| Thời gian phản ứng | <10,0 giây |
| Dung sai tần số | ≤ ±2×10-6 |
| Khoảng cách phát hiện | ≥ 1500m |
|---|---|
| Camera ánh sáng ban ngày | 2688x1520(RES) |
| Bảo hiểm giả mạo | Phương vị: 360° |
| Dải tần giả mạo | 1.575,42 MHz±1,023 MHz(GPS-L1), 1602 MHz+N*5625kHz(N đến --6)(GLONASS-L1) |
| Chiều cao phát hiện | 300km |