| Phạm vi phát hiện | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Điểm nổi bật chính | gây nhiễu |
| Ứng dụng | Thiết bị bảo vệ |
| Chức năng | Máy gây nhiễu máy bay không người lái |
| Nhãn hiệu | OEM có sẵn |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Đặc điểm kỹ thuật | Phương vị 360 độ; không phận đầy đủ |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
|---|---|
| Tùy chọn loại ăng-ten | Tùy chọn ăng-ten đa hướng |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Phạm vi phát hiện | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | Giải pháp tích hợp |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Năng lực sản xuất | 100 mảnh/năm |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
| Nhãn hiệu | sóngSonics |
| Năng lực sản xuất | 100 mảnh/năm |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCS≈0,01 mét vuông) |
| Độ cao bao phủ | 40 ° |
| Trọng lượng tịnh | 70kg |
| Nguồn điện | AC220V/250W |
| Tần số làm việc | Băng tần S (2.9GHz; 5 điểm tần số hoạt động) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 5km (DJI Phantom 3/4 RCS≈0,01m2) |
| Tiêu thụ điện năng | ≤250W |
| Nguồn điện | 220W |
| Trọng lượng tịnh | ≤60kg (có PTZ) |
| Phạm vi phát hiện | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Điểm nổi bật chính | Máy gây nhiễu + Máy dò |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Phạm vi gây nhiễu | 3km-5km |
| Phạm vi hiệu quả | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 200kg |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | Phương vị 360 độ; không phận đầy đủ |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Ứng dụng ăng-ten nhiễu | Anten định hướng + đa hướng |
| Năng lực sản xuất | 100Piece/năm |